Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

Ooh Aah Cantona By toon_ee ใหม่ล่าสุด ห้ามพลาด!!

(เฉพาะคลิปกีฬา) โพสต์ลิ้งค์ ดาวน์โหลด วีดีโอ คลิป ไฮไลต์ การทำประตู

Re: รวมๆยังไงก้อดีนะ

โพสต์โดย toon_ee » จันทร์ ม.ค. 16, 2006 02:03

15975323 เขียน:ตอนที่ตอบไปมะกี้ผมมะได้ว่านะเเค่บอกฉยไห้ผมไห้อาผม (คนอังกิด เเฟนเเมนยู) ดู เขาก้อบอกว่า everything is great but it also make me confuse(กดถูกไม่รุป่าวนะ) สรุปก้อคือเยี่ยมมากเเต่มึนๆหน่อย เเต่อยากจาบอกว่าถ้าเปนไปได้ก้อทามของ ท่าน จอร์จ เบสต์ไห้ด้วยนะครับ เพราะตอนดูตอนสุดท้ายอ่ะร้องไห้เรย เพราะรุชื่อ+ประวัติ+ความสามารถเขามา ผมนี่ติดเลย ทั้งๆที่ ไม่เคยเหนของจิง มีเเต่อ่าน+คลิป เเต่ชอบมากอ่ะ ถ้าจาทามของเบสต์ก้อมาบอกๆไว้ก่อนละกันนะ จาไดเเตรียมตัวโหลด

รับทราบครับผม ผมก้อไม่ได้คิดว่าว่าหรอกครับ ก้อรวดอธิบายให้คนอื่นอ่านด้วย
ขอบคุณนะครับที่เอาให้คุณอาดู
ใครโหลดไปก้อแบ่งคนอื่นดูเยอะๆนะครับ :D

ที่ผมเน้นเป็นประโยคที่ผมคิดว่าถ้าไม่มีใครตอบอย่างนี้เลยถือว่าไม่ประสบความสำเร็จ ขอบคุณนะครับ ผมเองก้อเกือบๆร้องเหมือนกัน เหอๆทำเองร้องเอง

ประกาศผลมาได้สองสามวันละ...สรุปว่าได้ที่สามนะครับ :)
ผิดหวังเหมือนกัน แต่เอาหนะมีคนชอบก้อพอใจละ ขนะก้อไม่มีรางวลอยู่ดี :P
รวมวิดีโอ compilation โดย Toon_ee ที่นี่นะครับ
รูปภาพ
toon_ee
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย only_one_oat » จันทร์ ม.ค. 16, 2006 02:35

พี่ตูน ผมดูแล้วนะครับ ตามความคิดผม ผมว่างานก่อนน่าสนใจกว่า จะเพราะผมไม่ค่อยมีคลิปสามทหารเสือให้ผมดูมั้ง

แต่ผมก็ชอบงานนี้ แต่น้อยกว่างานก่อนหน่อยนึง แอฟแฟกยังเจ๋งเหมือนเดิม จังหวะดนตรีกับจังหวะภาพไปด้วยกันค่อนข้างลงตัว

ทำมาให้ผมได้ติดตามดู ผมก้ดีใจแล้วครับ สู้ต่อไปครับพี่
RAFC 88
Position : D/DM R/L
only_one_oat
สต๊าฟโค้ช
สต๊าฟโค้ช

สาม ทหารเสือ มันคือ อีหยัง

โพสต์โดย 15975323 » จันทร์ ม.ค. 16, 2006 10:36

only_one_oat เขียน:พี่ตูน ผมดูแล้วนะครับ ตามความคิดผม ผมว่างานก่อนน่าสนใจกว่า จะเพราะผมไม่ค่อยมีคลิปสามทหารเสือให้ผมดูมั้ง

แต่ผมก็ชอบงานนี้ แต่น้อยกว่างานก่อนหน่อยนึง แอฟแฟกยังเจ๋งเหมือนเดิม จังหวะดนตรีกับจังหวะภาพไปด้วยกันค่อนข้างลงตัว

ทำมาให้ผมได้ติดตามดู ผมก้ดีใจแล้วครับ สู้ต่อไปครับพี่

ว่าเเต่ไอ สามทหารเสือนี่ไรอ่ะ รุสึกตอนนั้นเห็นเเว๊ปๆเเต่ไม่ได้โหลด ยังไง ถ้ามีก้อเอามาอัพทีนะ(อธิบายด้วย ยังงงๆ) เเล้ว ใครทำอ่ะ คลิปนี้
15975323
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: สาม ทหารเสือ มันคือ อีหยัง

โพสต์โดย toon_ee » จันทร์ ม.ค. 16, 2006 20:16

15975323 เขียน:
only_one_oat เขียน:พี่ตูน ผมดูแล้วนะครับ ตามความคิดผม ผมว่างานก่อนน่าสนใจกว่า จะเพราะผมไม่ค่อยมีคลิปสามทหารเสือให้ผมดูมั้ง

ว่าเเต่ไอ สามทหารเสือนี่ไรอ่ะ รุสึกตอนนั้นเห็นเเว๊ปๆเเต่ไม่ได้โหลด ยังไง ถ้ามีก้อเอามาอัพทีนะ(อธิบายด้วย ยังงงๆ) เเล้ว ใครทำอ่ะ คลิปนี้

ออ ก้อเป็นงานก่อนหน้านี้ที่ผมทำหนะแหละ งานสร้างชื่อ เพราะตอนนั้ชนะเลิศมาแบบม้ามืดไม่มีใครรู้จักเลยก่อนแข่ง เมื่อครึ่งปีก่อน
ผมรู้สึกว่ามันมีลิ๊งค์ถาวรที่ไหนซักที่นะต้องหา ขี้เกียดอัพโหลดใหม่ เอาเป็นว่าว่างๆจะไปหามาโพสต์อีกทีที่นี่ละกันมาเช็คๆดูนะครับ
ลองหาคำว่า toon_ee ใน google ดูก่อนนะครับ คิดว่ามีอยู่ ถ้าเจอก้อมาบอกด้วยจะได้ประหยัดเวลา

คุณ Dekpee ที่ส่งข้อความส่วนตัวมาก้อมารอๆเช็คดูที่นี่ละกัน
รวมวิดีโอ compilation โดย Toon_ee ที่นี่นะครับ
รูปภาพ
toon_ee

เหอๆๆๆ

โพสต์โดย 15975323 » จันทร์ ม.ค. 16, 2006 20:54

toon_ee เขียน:
15975323 เขียน:

ออ ก้อเป็นงานก่อนหน้านี้ที่ผมทำหนะแหละ งานสร้างชื่อ เพราะตอนนั้ชนะเลิศมาแบบม้ามืดไม่มีใครรู้จักเลยก่อนแข่ง เมื่อครึ่งปีก่อน
ผมรู้สึกว่ามันมีลิ๊งค์ถาวรที่ไหนซักที่นะต้องหา ขี้เกียดอัพโหลดใหม่ เอาเป็นว่าว่างๆจะไปหามาโพสต์อีกทีที่นี่ละกันมาเช็คๆดูนะครับ
ลองหาคำว่า toon_ee ใน google ดูก่อนนะครับ คิดว่ามีอยู่ ถ้าเจอก้อมาบอกด้วยจะได้ประหยัดเวลา

คุณ Dekpee ที่ส่งข้อความส่วนตัวมาก้อมารอๆเช็คดูที่นี่ละกัน
อยากบอกว่ามัน...ไม่มีในGOOGLE เเม้วันคืนล่วงเลยพ้นเป็นปี เเต่คืนนี้ อยากดู3ทหารเสือ อยากไห้คุน ช่วยอัพวันนี้ หรือวันอื่นนนนน (เทอคือหัวใจของฉัน-นิก) หาเเลว้เเต่ไม่มี ถ้าไม่มีก้อไม่หา เเต่เพราะว่าเราไปหา มันเรยไม่มี -*- อัพไห้หน่อยละกันนะไม่เสียเวลาหรอก ลูกเพ่ เเล้วไอสามทหารเสือมันเปงไคร ไครเป็นมัน??? -*- มาเเลว้ก้อตอบด้วยนะลูกเพ่(อัพด้วยก้อดี 555+)
15975323
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย A_kin_A » จันทร์ ม.ค. 16, 2006 23:24

มาบอกว่าเมื่อกี้ ไปอัพาแล้วน่ะคับ ตัว สามทหารเสือ

เดี๋ยวตั้งกระทู้ใหม่ข้างนอกเผื่อคนอื่นที่อาจจะไม่ได้เข้ากระทูนี้จะได้โหลดด้วย

พี่ toon_ee จะได้ดังกว่าเดิมอีก 555
A_kin_A
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: เหอๆๆๆ

โพสต์โดย toon_ee » อังคาร ม.ค. 17, 2006 00:29

15975323 เขียน:อยากบอกว่ามัน...ไม่มีในGOOGLE เเม้วันคืนล่วงเลยพ้นเป็นปี เเต่คืนนี้ อยากดู3ทหารเสือ อยากไห้คุน ช่วยอัพวันนี้ หรือวันอื่นนนนน (เทอคือหัวใจของฉัน-นิก) หาเเลว้เเต่ไม่มี ถ้าไม่มีก้อไม่หา เเต่เพราะว่าเราไปหา มันเรยไม่มี -*- อัพไห้หน่อยละกันนะไม่เสียเวลาหรอก ลูกเพ่ เเล้วไอสามทหารเสือมันเปงไคร ไครเป็นมัน??? -*- มาเเลว้ก้อตอบด้วยนะลูกเพ่(อัพด้วยก้อดี 555+)

ได้มาสองลิ๊งค์แล้วครับ เอามาจากgoogleหนะแหละ บอกแล้วว่ามี :lol:
ไปดูที่กระทู้ของ A_kin_A เอา

สามทหารเสือสามยุค เบสต์ ลอว์ ชาร์ลตัน, รุด สโคลส์ กิ๊กส์, รอสซี่ โรนัลโด้ รูนี่ย์
รูปภาพ
toon_ee

โพสต์โดย mylove628 » อังคาร ม.ค. 17, 2006 15:47

อยากจะบอกว่า "มันโหลดไม่ได้แย้ว" :cry:
mylove628

โพสต์โดย Dekpee » อังคาร ม.ค. 17, 2006 20:35

เอ้อ...ผมได้ดูแล้วครับ
คนอื่นอาจจะไม่ค่อยชอบ แต่ผมว่าก็เจ๋งดีนะ
อาจจะเป็นเพราะคนอื่นบอกรูปแบบมาแล้วด้วยแหละ
แหวกแนวดีครับ ชอบๆ :wink:

ส่วนตรงที่เป็นข้อความ ผมต้อง Paused ก่อนครับ ไม่งั้นอ่านยังไงก็ไม่ทัน :oops:
Dekpee
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ที่อยู่: ขอสงวนสิทธิ์ในการปกปิดข้อมูลนี้เป็นความลับ เพื่อความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินของเจ้าของข้อมูล

โพสต์โดย kayool » พฤหัสฯ. ม.ค. 19, 2006 15:28

เยี่ยมครับ
คิดถึงคันโตนามากๆ
kayool
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง วีดีโอ ไฮไลท์