Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

อยากได้ clip

(เฉพาะคลิปกีฬา) โพสต์ลิ้งค์ ดาวน์โหลด วีดีโอ คลิป ไฮไลต์ การทำประตู

อยากได้ clip

โพสต์โดย np07 » อาทิตย์ ม.ค. 22, 2006 17:25

ผมอยากได้ clip ของ เซลติกครับ นัดที่ นากามูระ ยิง ฟรีคิกครับ ช่วยผมหน่อยนะครับ
np07
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: อยากได้ clip

โพสต์โดย ซากุระโจซุย เอฟซี » อาทิตย์ ม.ค. 22, 2006 22:35

np07 เขียน:ผมอยากได้ clip ของ เซลติกครับ นัดที่ นากามูระ ยิง ฟรีคิกครับ ช่วยผมหน่อยนะครับ

มีแต่ตอนอลัน ธอมป์สันยิงเรนเจอร์สอ่ะครับ พอแทนกันได้ป่ะ ส่วนคลิปนากามูระคุงขอไปหาดูอีกทีก่อง
ซากุระฟิล์มอินเตอร์เนชั่นแนลภูมิใจเสนอ เอ๋อ เหรอ เวอร์ชั่นมิกกาแอล ซิลแวสตร์
รูปภาพ
Sakura Fim International Present "Er-Rer" MAN UNITED Production
Mikael Silvestre Version.
ซากุระโจซุย เอฟซี
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง วีดีโอ ไฮไลท์