Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ใครมีคลิปวีดีโอคู่แมนยูฯชนะวูฟล 3-0 เป็นไฟล์ wmv บ้างครับ

(เฉพาะคลิปกีฬา) โพสต์ลิ้งค์ ดาวน์โหลด วีดีโอ คลิป ไฮไลต์ การทำประตู

ใครมีคลิปวีดีโอคู่แมนยูฯชนะวูฟล 3-0 เป็นไฟล์ wmv บ้างครับ

โพสต์โดย DEMON GOD » จันทร์ ม.ค. 30, 2006 16:51

ใครมีคลิปวีดีโอคู่แมนยูฯชนะวูฟล 3-0 เป็นไฟล์นามสกุล wmv บ้างครับ ผมทำยังไงก็ดูไฟล์ avi ไม่ได้ซักทีเลยครับ โหลดโปรแกรมทุกโปรแกรมที่แนะนำให้มาก็ไม่เห็นมีตัวของโปรแกรมเลยถ้าใครมีช่วยส่งมาให้ดูหน่อยนะครับ ชาวไทยหัวใจ red devil
DEMON GOD
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย A_kin_A » อังคาร ม.ค. 31, 2006 10:47

ไปโหลด โปรแกรม winavi มาใช้เลยคับ ลอง search ดู

แล้วแปลงไฟล์ไปเป็น wmv ดูเองเลยคับ

หรือไม่ก้อใช้ window movie maker ที่มีอยู่ในเครื่องอยู่แล้วแปลงไฟล์ซะ
( คนไม่เคยทำจะทำได้มั้ยเนี่ย )

หรือไม่ก้อรอท่านที่ใจดีมาอัพให้ล่ะกันคับ
A_kin_A
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

ย้อนกลับไปยัง วีดีโอ ไฮไลท์