Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

~ !!!!! วิธี DowloaD ไฟล์ จาก BADONGO !!!!! ~

(เฉพาะคลิปกีฬา) โพสต์ลิ้งค์ ดาวน์โหลด วีดีโอ คลิป ไฮไลต์ การทำประตู

~ !!!!! วิธี DowloaD ไฟล์ จาก BADONGO !!!!! ~

โพสต์โดย HazarD » พุธ มี.ค. 22, 2006 07:12

ก้อเห็นมีปันหากานอยู่นะครับ เกี่ยวกับ BadonGo เนี่ย
คุง Valentine เค้าไช้ไม่เปง (เหงบ่นบ่อยเหลือเกิน หุหุ)
คุง A_kin_A ก็บอกว่าเด๋วมีม็อบมาอีก
กลัวๆ (คงมีมีหรอก อิอิ)
เลย จาบอกมาวิธีใช้อ่ะครับ

วิธีใช้ก้อ ง่ายๆ พอเรารู้ที่อยู่ของ Link เเล้ว
ก้อให้เราเข้าไปตามนั้นนะครับ
พอเข้าไปเเล้ว ให้สังเกตุ ทางด้านขวามือของเรา
จะมีคำพูดที่มีเลขนับถอยหลังอย่างนี้
All download slots are currently busy
Please wait ___seconds
ก้อตรงที่ผมเว้นไว้ ตรงนั้นก็คือ ตัวเลขที่นับถอยหลังนะครับ
ส่วนการ Dowload ก้อรอไห้มันนับถอยหลังให้เส็ดก่อน
เมื่อเลขนั้น นับถอยหลังเส็ดเเล้ว
จะปรากด กรอบสีเหลี่ยมออกมา
ซึ่งข้างในมีคำว่า Click Here to Dowload
จากนั้น ก็เชิน dowload ได้เลยครับ
สามมารถใช้โปรเเกม ช่วยได้เช่นพวก flashget เปงต้นนะครับ
(ไม่รุอย่างอื่นรู้ไช้ได้ป่าวนะ เด๋วคงที่รู้ว่าอานไหนไช้ได้อีก ช่วยเพิ่มเติมด้วยนะครับ)
ส่วนเลื่อนลงมาหน่อย จาเปงรายละเอียด อย่างนี้นะครับ
Filename: Ronaldo.wmv
Filesize: 29MB
Description: clip
Direct Link to this page: http://www.badongo.com/vid/73458/1
เเล้วก้อลงมาหน่อยจามี Send this link to a friend
อันนี้ก้อคื ส่งลิงค์ให้เพื่อน ซึ่งก้อใส่อีเมลเพื่อนลงไป
เเล้วกด Click Here to send ก้อเปงอันจบครับ

ถ้ามีปันหาหรือมีอะไรบอกได้นะครับ
ถ้าช่วยได้ก้อจะช่วยเต็มที่
(ไม่เเน่มีคนมาช่วยก่อนด้วย บอร์ดนี้คนใจดี)

ก้อลองๆใช้ดูนะครับ ผมว่าดีออก ใช้ง่ายด้วยนะ
เเถมลิงค์มะตายเร็วอีก -*- (กลัวม็อบ)

ไม่มีไรจาพูดเเละ ลองๆใช้ดูละกันครับ

HoPe YoU EnjoY It นะครับ

ปล. ลิงค์ โรนัลโด้เปงอันเดียวกับที่ผมอัพไปในกระทู้ล่างๆนะครับ
HazarD
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย A_kin_A » พุธ มี.ค. 22, 2006 11:31

เปลี่ยนรูปลายเซน โชว์หล่ออีกคนแล้ว 555
A_kin_A
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย HazarD » พุธ มี.ค. 22, 2006 11:32

A_kin_A เขียน:เปลี่ยนรูปลายเซน โชว์หล่ออีกคนแล้ว 555

หุหุ
มีดีก้อต้องโชว์สิครับ 555+
HazarD

โพสต์โดย Valentine » พุธ มี.ค. 22, 2006 15:16

เหอๆ ผมโหลดเป็นๆ แต่โหลดมาแล้วมันดูได้ไม่จบคับ อย่างนี้จะให้ผมคิดยังไง คอมผมเน่า ผมไม่มีบุญ 9ล9
รูปภาพ
Valentine
ผู้เล่นสำรอง
ผู้เล่นสำรอง

โพสต์โดย HazarD » พุธ มี.ค. 22, 2006 16:08

กำ -*- ไม่รู้เหมือนกันนะอย่างนี้
HazarD

โพสต์โดย robinhoodsss » พุธ มี.ค. 22, 2006 18:22

ผมโหลดBadongo ไวพอๆกับ Yoursenditเลยนะ
ความรักเปรียบเสมือน"Man U"ทำได้ดีก็มีความสุข
สุดจะทุกข์เมื่อพ่ายแพ้...แต่ไม่แคร์แม้จะยังงัย
เพราะหัวจัยมีแต่เธอและ..."Man U"
robinhoodsss
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง วีดีโอ ไฮไลท์