Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ช่วยทีนะคับ .mov

(เฉพาะคลิปกีฬา) โพสต์ลิ้งค์ ดาวน์โหลด วีดีโอ คลิป ไฮไลต์ การทำประตู

ช่วยทีนะคับ .mov

โพสต์โดย wishedauan » พฤหัสฯ. เม.ย. 06, 2006 06:06

คือผมมีปัญหาดู file .mov ไม่ได้ อยากทราบว่าจะต้องใช้
โปรแกรมอะไรดู หรือต้องโหลดอะไรเพิ่มเติมครับ
ขอบคุณ สำหรับคำตอบคับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
wishedauan
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย Ekin » พฤหัสฯ. เม.ย. 06, 2006 13:22

A_kin_A เขียน:ก่อนอื่นถ้าเครื่องท่านไม่มี quick time player ให้ดาวโหลดโปรแกรมสะก่อน

http://www.apple.com/quicktime/download/win.html

เลือกตรงด้านซ้ายที่เป็น free download น่ะคับ

ตอนดูให้คลิ้กขวาบนหน้อจอแล้วเลือก movie > double size จอจะได้ขยายใหญ่เต็มตา

เอามาจากที่คุณบอยเค้าเคยบอกไว้อีกทีนึงครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
Ekin
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

ย้อนกลับไปยัง วีดีโอ ไฮไลท์