Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ผู้รู้ช่วยผมด่วนคับ ((((เดือดร้อนมากๆ)))))ได้คำตอบแล้วคับใคร

คุยเรื่องเพลง หนังสือ ภาพยนตร์ และเรื่องอื่นๆ ทั่วไป

ผู้รู้ช่วยผมด่วนคับ ((((เดือดร้อนมากๆ)))))ได้คำตอบแล้วคับใคร

โพสต์โดย mk98 » อาทิตย์ ม.ค. 14, 2007 11:59

คือเป็นความขี้หลงขี้ลืมของผมเองแหละคับที่ใส่พาสเวิร์ดตอนเปิดเครื่องคอมพิวเตอร์แล้วดันลืมอ่ะคับ
ที่นี้ถ้าผมจะเปิดเครื่องโดยที่ผมลืมพาสเวิร์ดมีวิธียังไงบ้างอ่ะคับเดี๋ยวตอนบ่ายต้องใช้คอมเครื่องนี้แล้วด้วย
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยคับ
คือผมถามเพื่อนที่เล่นเอ็มด้วยกันกับเข้าไปดูในเวปแล้วเอามารวมกันคับสรุปคือ ถ้าใครตั้งพาสเวิร์ดเพื่อเปิดเครื่องแล้วลืมให้เรารี บูธเครื่องใหม่แล้วกดF8 ย้าๆ แล้วก้อจะมีให้เลือกนะคับหลายอันเลยแต่เราหาที่เขียนว่า save mode เราก้อสามารถเข้าไปลบพาสเวิร์ดได้แล้ว
พอเส็ดแล้วเราก้อรีสตาร์ดเครื่องใหม่ ทีนี้ก้อสามรถเข้าไปใช้คอมฯได้ตามปกติคับ

ปล. ขอบคุนทุกคนที่เข้ามาตอบให้ผมนะคับ
แก้ไขล่าสุดโดย mk98 เมื่อ อาทิตย์ ม.ค. 14, 2007 14:28, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
[b]สงครามเกิดแล้วจบ...สหายร่วมรบคงอยู่ต่อไป
mk98
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย Playmaker` » อาทิตย์ ม.ค. 14, 2007 12:13

ลองหาแผ่นซีดีโปรแกรมที่มันจะบูทวินโดว์ได้จากแผ่นดูสิครับ วิธีใช้ก็ไม่ยากครับมีเมนูให้เลือกพอเข้าได้ก็ไปเปลี่ยนพาสได้เลย ผมก็จำชื่อแผ่นไม่ได้อะ
รูปภาพ
Playmaker`
ผู้เล่นสำรอง
ผู้เล่นสำรอง

โพสต์โดย mk98 » อาทิตย์ ม.ค. 14, 2007 12:26

Playmaker` เขียน:ลองหาแผ่นซีดีโปรแกรมที่มันจะบูทวินโดว์ได้จากแผ่นดูสิครับ วิธีใช้ก็ไม่ยากครับมีเมนูให้เลือกพอเข้าได้ก็ไปเปลี่ยนพาสได้เลย ผมก็จำชื่อแผ่นไม่ได้อะ

ขอบคุนคับที่ตอบแต่ว่าแผ่นที่ว่าชื่ออะไรอ่ะคับถ้าจำชื่อแผ่นได้ยังพอมีหวัง
ขอบคุนคับ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
[b]สงครามเกิดแล้วจบ...สหายร่วมรบคงอยู่ต่อไป
mk98
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย romantoarine » ศุกร์ มิ.ย. 27, 2008 00:49

อืมนะ

หนทางอีกยาวไกลสู้ต่อไปนะแมนเชสเตอร์ยูในเต็ด

:wink: :wink: :wink:
โอกาศเกิด แค่เปิดมุมมองใหม่
เด็กผีตั้งแต่กำเนิด เกิดโอแทร๊ดฟอร์ด
รูปภาพ
:wink: :wink: :wink:
romantoarine
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

ย้อนกลับไปยัง สัพเพเหระ