Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

เพื่อนหญิงในบอร์ดมาฟังค่ะ ชายด้วยก้อได้นะคะ

คุยเรื่องเพลง หนังสือ ภาพยนตร์ และเรื่องอื่นๆ ทั่วไป

เพื่อนหญิงในบอร์ดมาฟังค่ะ ชายด้วยก้อได้นะคะ

โพสต์โดย LuVSmudgeR » อังคาร ม.ค. 16, 2007 18:13

คือวันนี้อ่ะค่ะตอนประมาณ 5 โมงเย็นเราขี่รถออกไปซื้อของ แล้วทีนี้ตอนขี่กลับมันเป็นทางเปลี่ยวไงคะ แล้วเราก้อใส่กางเกงขาสั้นด้วย มันมีผู้ชายอายุใกล้จะ50 แล้วมั้งคะ ขี่รถตามเรามา พอมันมาข้างๆเรามันพูดอะไรสักอย่างแต่เราได้ยินไม่ชัดไงคะ เราเลยหันไปถามว่า "อะไรนะคะ" มันตอบมาเต็ม 2 รูหูเลยค่ะว่า "ขาขาวดีนะ น่าจับน่าเอาไปเย็.. นะ " เราเลยหันไปมองหน้ามันแบบดูถูกแล้วเราก้อบอกว่า "ไอ้สัดเอ้ย แม่งแก่จนจะเข้าโลงอยุแล้วยังจะมาลามกอีกนะ" แล้วเราเลยบิดรถอย่างไวเลย
เราเลยอยากจะเตือนให้เพื่อนๆรู้อ่ะค่ะ ว่าเวลาแต่งตัวให้ดูๆเอาหน่อยค่ะ แล้วเวลาผู้ใหญ่เตือนก้อฟังบ้าง เพราะแม่เราก้อเตือนแต่เราคิดว่าคงไม่มีอะไร แล้วเพื่อนผู้ชายก้ออยากบอกให้รู้อ่ะค่ะว่า สงสารผู้หญิงตัวเล็กๆบ้างเหอะที่เราใส่ขาสั้น หรือสายเดี่ยวเราไม่ได้อยากโชว์นะคะ แค่ให้มันสวยเองอ่ะค่ะ
ยังดีนะคะที่เรายังรอดมาได้ ><
And if it ends today,I'll still say that you shine brighter than anyone..

รูปภาพ
LuVSmudgeR
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย Ultraman_403 » อังคาร ม.ค. 16, 2007 18:19

¼ÁºÍ¡á¿¹¼Á»ÃШÓáËÅÐàÇÅÒ·ÕèãÊèÊÑé¹ ãÊèÊÒÂà´ÕÂÇ à´èǼÙéªÒÂàËç¹áÅéǨÐË×è¹

à¾ÃÒмÁà¡ç¹áÅéÇ¡éÍË×è¹ :oops:
<center>รูปภาพ</center>
Ultraman_403
ผู้เล่นสำรอง

Re: เพื่อนหญิงในบอร์ดมาฟังค่ะ ชายด้วยก้อได้นะคะ

โพสต์โดย ananan_smith14 » อังคาร ม.ค. 16, 2007 18:20

LuVSmudgeR เขียน:คือวันนี้อ่ะค่ะตอนประมาณ 5 โมงเย็นเราขี่รถออกไปซื้อของ แล้วทีนี้ตอนขี่กลับมันเป็นทางเปลี่ยวไงคะ แล้วเราก้อใส่กางเกงขาสั้นด้วย มันมีผู้ชายอายุใกล้จะ50 แล้วมั้งคะ ขี่รถตามเรามา พอมันมาข้างๆเรามันพูดอะไรสักอย่างแต่เราได้ยินไม่ชัดไงคะ เราเลยหันไปถามว่า "อะไรนะคะ" มันตอบมาเต็ม 2 รูหูเลยค่ะว่า "ขาขาวดีนะ น่าจับน่าเอาไปเย็.. นะ " เราเลยหันไปมองหน้ามันแบบดูถูกแล้วเราก้อบอกว่า "ไอ้สัดเอ้ย แม่งแก่จนจะเข้าโลงอยุแล้วยังจะมาลามกอีกนะ" แล้วเราเลยบิดรถอย่างไวเลย
เราเลยอยากจะเตือนให้เพื่อนๆรู้อ่ะค่ะ ว่าเวลาแต่งตัวให้ดูๆเอาหน่อยค่ะ แล้วเวลาผู้ใหญ่เตือนก้อฟังบ้าง เพราะแม่เราก้อเตือนแต่เราคิดว่าคงไม่มีอะไร แล้วเพื่อนผู้ชายก้ออยากบอกให้รู้อ่ะค่ะว่า สงสารผู้หญิงตัวเล็กๆบ้างเหอะที่เราใส่ขาสั้น หรือสายเดี่ยวเราไม่ได้อยากโชว์นะคะ แค่ให้มันสวยเองอ่ะค่ะ
]

โชคดีมากเลย น่าเห็นใจ ต้องพกที่ช็อตไฟฟ้าตบให้หนังใหม้
รูปภาพ
รูปภาพ
ananan_smith14
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย roon_do » อังคาร ม.ค. 16, 2007 18:21

อืม ทีหลังระวังหน่อยนะคับ
รูปภาพ
roon_do
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย red_off » อังคาร ม.ค. 16, 2007 18:21

สงสัยมันไม่อยากแก่ตาย 555+
รูปภาพรูปภาพ
+++ONELOVE, FOUR TROPHYS,ELEVEN DEVIL+++
red_off

โพสต์โดย JackJack » อังคาร ม.ค. 16, 2007 18:34

แต่ผมว่าควรแต่งตัวให้เหมาะสมหน่อยก็ดีนะครับ
เพราะมันก็ไปยั่วยวนผู้ชายจริงๆอะแหละครับ
ป้องกันที่ตัวเราเองไว้ก่อนอะดีแล้ว
โดยเฉพาะถ้าเข้าซอยเปลี่ยวๆเนี่ย ยิ่งไม่ควรครับ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
JackJack
สุดยอดตำนาน
สุดยอดตำนาน

โพสต์โดย Dzeml3er » อังคาร ม.ค. 16, 2007 18:37

ระวังคนตอบเรปบนด้วยก็ดีครับ :D

งุงิ
RIP Dzeml3er
Dzeml3er
ผู้ช่วยผู้จัดการทีม
ผู้ช่วยผู้จัดการทีม

โพสต์โดย fan smith » อังคาร ม.ค. 16, 2007 18:41

Dzeml3er เขียน:ระวังคนตอบเรปบนด้วยก็ดีครับ :D

งุงิ

อันนั้นก็ถูกค่ะ น่ากลัวๆ :D
--------------------------------------------
<center>รูปภาพ</
fan smith

โพสต์โดย mylove628 » อังคาร ม.ค. 16, 2007 18:45

Dzeml3er เขียน:ระวังคนตอบเรปบนด้วยก็ดีครับ :D

งุงิ

ดูทำหน้าเข้าสิ หื่นซ่ะ.... :lol:
รูปภาพ

We Are X
mylove628

โพสต์โดย JackJack » อังคาร ม.ค. 16, 2007 18:46

แย้ก โดนรุมเฟ้ย สุดท้ายมาลงอะไรที่ตูได้เนี้ย :?
อย่าไปเชื่อนะครับ อย่าไปเชื่อ ผมสุภาพบุรุษพอนะ :evil: :evil: :evil:
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
JackJack
สุดยอดตำนาน
สุดยอดตำนาน

โพสต์โดย Roon_Nick » อังคาร ม.ค. 16, 2007 18:55

JackJack เขียน:แย้ก โดนรุมเฟ้ย สุดท้ายมาลงอะไรที่ตูได้เนี้ย :?
อย่าไปเชื่อนะครับ อย่าไปเชื่อ ผมสุภาพบุรุษพอนะ :evil: :evil: :evil:

แต่ผมเชื่อครับ ระวังไว้หน่อยก็ดี 8)
รูปภาพ
Roon_Nick

โพสต์โดย RoOnEyIcE » อังคาร ม.ค. 16, 2007 18:55

ยิ่งนานวันสังคมเดี๋ยวนี้ยิ่งน่ากลัวมากขึ้นทุกที :(
ราฟา : ทีมเราเริ่มแสดงฟอร์มเทพออกมาอีกครั้ง
เหี่ยว : หึหึ
มูลิงโง่: ...
ท่านเซอร์ : เราจะป้องกันแชมป์
รูปภาพ
RoOnEyIcE

โพสต์โดย Red DevilGod » อังคาร ม.ค. 16, 2007 18:57

LuVSmudgeR เขียน:คือวันนี้อ่ะค่ะตอนประมาณ 5 โมงเย็นเราขี่รถออกไปซื้อของ แล้วทีนี้ตอนขี่กลับมันเป็นทางเปลี่ยวไงคะ แล้วเราก้อใส่กางเกงขาสั้นด้วย มันมีผู้ชายอายุใกล้จะ50 แล้วมั้งคะ ขี่รถตามเรามา พอมันมาข้างๆเรามันพูดอะไรสักอย่างแต่เราได้ยินไม่ชัดไงคะ เราเลยหันไปถามว่า "อะไรนะคะ" มันตอบมาเต็ม 2 รูหูเลยค่ะว่า "ขาขาวดีนะ น่าจับน่าเอาไปเย็.. นะ " เราเลยหันไปมองหน้ามันแบบดูถูกแล้วเราก้อบอกว่า "ไอ้สัดเอ้ย แม่งแก่จนจะเข้าโลงอยุแล้วยังจะมาลามกอีกนะ" แล้วเราเลยบิดรถอย่างไวเลย

งั้นคราวหน้ายิ่งต้องระวังเลยครับเพราะไอ้แก่นั่น คงจำหน้าคุณได้แม่นเลยล่ะ
Glory Glory MANCHESTER UNITED รูปภาพ
http://iroscross.hi5.com
Red DevilGod

โพสต์โดย Inzjurym » อังคาร ม.ค. 16, 2007 19:42

Roon_Nick เขียน:
JackJack เขียน:แย้ก โดนรุมเฟ้ย สุดท้ายมาลงอะไรที่ตูได้เนี้ย :?

แต่ผมเชื่อครับ ระวังไว้หน่อยก็ดี 8)

5555 ในที่สุดก็ถูกเปิดเผยสู่สาธารณชนจนได้

แต่เรื่องที่เล่ามาก็ระวังๆไว้หน่อยนะครับเรื่องแต่งเนื้อแต่งตัวอ่ะ แต่จะว่าฝ่ายหญิงอย่างเดียวก็ไม่ได้
<center>มีแต่เธอนั้น ไม่จากไปไหน ถึงฟ้าจะไม่สดใส เธอนั้นก็ยังอยู่</center>
<center>อยู่ปลอบใจฉัน ไม่ให้ท้อใจ</center>
<center>ข้ามพ้นเรื่องที่เลวร้าย นางฟ้าคนเดิมของฉัน</center>
<center>รูปภาพ</center>
Inzjurym
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย I Love Kim tae Hee » อังคาร ม.ค. 16, 2007 19:48

Roon_Nick เขียน:

ช่ายครับ ควรจะระมัดระวังตัวดีกว่าครับ คนเราไม่เหมือนกันนะครับ บ้างคนหื่นม๊ากมาก 8) ขออวยพรให้ทุกคนปลอดภัย
เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ ไฟส์ติ้งๆ :evil:
********นางฟ้าอวยชัย เอนมา*******
โหลดหนังใหม่ของนางฟ้า
http://forums.popcornfor2.com/index.php ... 6&st=20140
รูปภาพ
I Love Kim tae Hee

ที่อยู่: บ้านไอเลิ๊ฟแมนยูแถวบ้านเพ่ผัก จีซอง แห่งกิมจิ สังกัดปีศาจแดงเมืองผู้ดี,

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง สัพเพเหระ