Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่องการเซฟ VDO Winning

วินนิ่ง อีเลฟเว่น

ถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่องการเซฟ VDO Winning

โพสต์โดย klottaninyo » ศุกร์ ก.พ. 20, 2009 18:13

สอบถามผู้รู้หน่อยครับ คือ จะเอาคลิป winning ที่ยิงประตูสวย ๆ มาทำเป็นคลิปอ่ะครับ เราจะทำได้ไงครับ winning ใน PC ครับ
klottaninyo
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: ถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่องการเซฟ VDO Winning

โพสต์โดย nastazio » ศุกร์ ก.พ. 20, 2009 19:29

klottaninyo เขียน:สอบถามผู้รู้หน่อยครับ คือ จะเอาคลิป winning ที่ยิงประตูสวย ๆ มาทำเป็นคลิปอ่ะครับ เราจะทำได้ไงครับ winning ใน PC ครับ

ใช้โปรแกรม FRAPS จับภาพออกมาเป็น AVI แล้วค่อยเอาไปตัดต่อแปลงไฟล์อีกทีคับพ้ม :lol:
nastazio
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง Winning Eleven