Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ความเห็น Become a Legend

วินนิ่ง อีเลฟเว่น

โพสต์โดย panupan38 » อาทิตย์ ม.ค. 18, 2009 03:12

ผมเริ่มเล่นกะนาโปลี ใช้ชื่อในเกมว่า maradona กะว่าจาให้เหมือนเรื่องจิงที่พี่เตี้ย พานาโปลียิ่งใหญ่ แล้วผมก็ทำได้จนได้ เข้าไปปีแรก พาทีมไปเล่นแชมเปี้ยนลีก แล้วก็คว้าแชมป์มาได้แต่อันดับในลีก อันดับ 7ซะงั้น ปีต่อมาเลยต้องยูฟ่าคัพก็ตกรอบซะงั้นเพราะ เอฟเวอตัน แล้วมันก็คว้าแชมป์ แล้วปีนั้นไม่ได้ไรเลย แถมจบอันดับ 6 เลยไปยูฟ่าคัพอีก แล้วก็มีทีมใหญ่มาขอซื้อเลยคับ ทั้ง แมนซิตี้ เอฟเวอตัน บิลเบา แอต มาดริด ผมเล็ง แอดมาตไว้กะถ้าจบฤดูกาลนี้ก่อนเพราะอยากคว้าแชมป์กับนาโปลีก่อน คราวนี้ไม่พลาดได้แชมป์ยูฟ่า แถมได้แชมป์กัลโช่ด้วย แหล่มเลย หุหุแล้วก็เลยติดทีมชาติอาเจเลยคับ เป็นรายการ โคปาอเมริกา ตัวจิงทุกนัด คว้าแชมป์ล้มบราซิลนัดชิงได้ หุหุ สถิติตอนนี้ก็ ยิง1จ่าย1 พอจบปุ๊ป แอต มาดริดติดต่อมาอีกเลยเซเยสไป ตอนนี้เล่นฤดูกาลแรก แข่งไป15นัด ชนะ 13เสมอ2 กะลังฟอมเทพเลย ตัวจิงมาตลอดตั้งแต่นัดที่5 ยิงไป2หุหุ

ปล. ที่เล่นนี่ Ps2นะคับ
ปล.ผมเล่นปีก ถนัดซ้าย แต่โดนจับเล่นปีกขวาตลอด ซ้ายนานๆที
ปล.ฝันที่ต้องการในเกมคือ แมนยู รีบมาซื้อซะทีซิโว้ย
panupan38
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย gong158 » จันทร์ ม.ค. 26, 2009 21:31

ของผมเริ่มต้นที่ fulham แล้วก็ต่อด้วย wigan, newcastle และ blackburn ตอนนี้อยู่ Man Utd ครับ
ยิง30 ลูกขึ้น จ่ายก็เฉลี่ย 20 ลูกต่อฤดูกาล ตอนนี้มาอยู่ MU ขึ้นฤดูกาลที่ 2 แล้วครับ
อ้อ..ลืมบอกไปว่าเริ่มสร้างเล่นหน้าต่ำครับ ตอนนี้ได้รับค่า 3 ตำแหน่ง คือ หน้า, หน้าต่ำ และกลางรุก
ของลีก C ได้ครบทุกรางวัลแล้วว่าจะลองย้ายไปลีกอื่นดู ตอนนี้ติดทีมชาติไทยพาทีมได้ถ้วยมาถ้วยนึงแล้ว
คือ Asian Cup จะว่า com โง่ ผมว่าไม่โง่นะขึ้นอยู่กับว่าเราเล่น Level ไหนถ้าเล่น Level สูงๆ ก็อาจจะยิง
ไม่ได้เลยก็ได้ :lol:
gong158
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

facebook: gong4phueng
twitter: GojiMun

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Winning Eleven