Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

เข้ามาขอบคุณท่านผู้ดูแลเวบ ครับ

Championship Manager, Football Manager

เข้ามาขอบคุณท่านผู้ดูแลเวบ ครับ

โพสต์โดย JATURAVID » เสาร์ พ.ย. 06, 2010 16:17

ครั้งหนึ่งเคยเข้ามาโหลดfm2010 ที่นี่แต่ตอนนี้โหลดไม่ได้แล้ว แต่ไม่ใช่ว่าจะเข้าตั้งกระทู้เผื่อขอลิงค์โหลดฟรี นะครับ

เข้ามาเพื่อขอบคุณครับ สำหรับเกมดีๆที่หามาให้เล่นครับ ผมอายุ จะสี่สิบแล้วแต่ ก้อเล่นเกือบทุกวัน ที่มีเวลา ว่างผมว่ามันเพลิน และทำให้คิดได้วางแผน
ส่วนตัวเป็นแฟนเชลชีครับ
มีโอกาสต้องขออนุญาติตั้งกระทู้เพื่อสอบถามข้อมูลบ้างนะครับ
ขอบคุณท่านอีกครั้ง

ขอพระเจ้าจงคุ้มครอง ครับ

คนชายแดน
JATURAVID
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย ryan_off » เสาร์ พ.ย. 06, 2010 16:24

เว็บนี้เซียน Fm เยอะพอดูนะผมว่าถึงจะน้อยกว่าเว็บหลักๆอย่าง www.fm-thai.com , www.fm-fanclub.com แต่เชื่อผมเหอะถ้ามีข้อสงสัยต้องมีคนมาตอบแน่นอน :lol:
รูปภาพ
รูปภาพ
ryan_off
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย framenaldo » เสาร์ พ.ย. 06, 2010 19:30

ryan_off เขียน:เว็บนี้เซียน Fm เยอะพอดูนะผมว่าถึงจะน้อยกว่าเว็บหลักๆอย่าง www.fm-thai.com , www.fm-fanclub.com แต่เชื่อผมเหอะถ้ามีข้อสงสัยต้องมีคนมาตอบแน่นอน :lol:

เขาเรียกเซียนซุ่ม อิอิ 8)
framenaldo
สต๊าฟโค้ช
สต๊าฟโค้ช

facebook: framenaldo
twitter: framenaldo

โพสต์โดย YoZa ! » เสาร์ พ.ย. 06, 2010 20:37

ว่างๆ ไปแจมที่ www.fm-thai.com ได้นะครับ

มีลุง ที่ยังเล่น FM อยุ่เหมือนกัน คนนี้ แท็คติคัล โนเลดจ์ สูงมาก 55+
รูปภาพ

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
YoZa !

โพสต์โดย pAndA United FC » เสาร์ พ.ย. 06, 2010 20:58

แนะนำการเล่นกันมั่งก็ดีนะ

เล่นมาหลายปี ยกเว้นปีก่อน เพราะเบือ

ปีนี้มาติดใจ สามดี ม ันตื่นตาดี
เจ้าของใหม่ กับ นโยบายสร้างทีม
ด้านการเงิน สร้างหนี้สิน
ด้านนักเตะ สร้างดาวรุ่งมุ่งแชมเปี้ยนชิพ
ด้านแฟนบอล สร้างเกรียนเป็ด
ด้านสนาม ลดขนาดฟาร์มให้เป็นแค่เล้าเป็ด
ด้าน ผจก เอาตาโปน ถลน กว่าเดิม
pAndA United FC

โพสต์โดย NAKRON » พุธ พ.ย. 10, 2010 23:33

แล้วผม สามสิบแก่ใช้ได้ ยังครับ อิอิอิ

เล่นต่อไปหากใจรักครับ

มีไรสนใจสอบถามได้ครับ จขกท.
ฅนคอน
NAKRON
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง CM & FM