Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

อยากเข้าเฟสบุคแฟนแต่ไม่รู้พาสเวิส ช่วยด้วย

คุยเรื่องเพลง หนังสือ ภาพยนตร์ และเรื่องอื่นๆ ทั่วไป

อยากเข้าเฟสบุคแฟนแต่ไม่รู้พาสเวิส ช่วยด้วย

โพสต์โดย karn_zone » ศุกร์ พ.ย. 25, 2011 19:30

คือตอนนี้ผม ระแวงแฟนผมมากครับ คือ ไม่ยอมบอกรหัสผ่านเฟสบุคผมเลย เมื่อก่อนเคยบอก นะ โฟสอะไรไปหา ก็ลบออกตลอด หากผมเซ้าซี้ก็โกรธ ได้ง้ออีก ผมรักมากครับแฟนคนนี้ พี่ๆๆครับ ใครพอจะมีวิธี แฮกรหัสผ่านเฟสบุคได้ หรือมีโปรแกรมไหนทำได้บ้าง ช่วยผมหน่อยเถอะครับ ผมสัญญาว่าจะไม่เอาไปทำอย่างอื่นเด็ดขาด ครับ ช่วยผมด้วยนะคับ หรือไม่ก็โปรแกรมดูพาสเวิสที่เคยใช้เฟสในเครื่องก็ได้ เพราะแฟนผมเคยเอาคอมผมเล่นด้วย เพี่อนช่วยผมด้วยนะคับ
karn_zone
ผู้เล่นเยาวชน

Re: อยากเข้าเฟสบุคแฟนแต่ไม่รู้พาสเวิส ช่วยด้วย

โพสต์โดย cassanova09 » ศุกร์ พ.ย. 25, 2011 20:01

ก็ถามเค้าตรง ๆ ไปเลย ว่าพาส อะไร

หรือจะใช้ความน่าจะเป็น ในการเดาพาส

แต่ผมหนักกว่าเยอะ ผมนี่ โดนแฟน ลบ เพื่อนออกจากเฟส เลย เพราะว่าแฟนเก่าผมมาโพส ซะงั้น ทุกวันนี้ยังไม่รับแอดผมเลย หนักกว่าอีก

อยู่ไกลกันด้วย เห้อ ๆ ๆ ๆ แต่เค้าบอกพาส ผมนะ แต่ผม ไม่เคยเข้าไป เลย ถ้าเค้าไม่บอกให้เข้า ไป !!
รูปภาพ
WAYNE ROONEY SUPPORTER!!
ภาพประจำตัวสมาชิก
cassanova09
ผู้เล่นชุดใหญ่

facebook: https://www.facebook.com/CaptainChamp
twitter: Captain_Champ

Re: อยากเข้าเฟสบุคแฟนแต่ไม่รู้พาสเวิส ช่วยด้วย

โพสต์โดย karn_zone » ศุกร์ พ.ย. 25, 2011 20:11

ถามทุกวันครับ แต่ไม่บอก โกรธผม ด้วย ผมก็ต้องง้อทุกคน เฮ้ออ จนปัญญา จริงๆ ครับ
karn_zone

โพสต์โดย suicidekung » ศุกร์ พ.ย. 25, 2011 20:50

เซิทกูเกิ้ลเพียบเลย ไม่รู้ลองเซิทดูหรือยัง onion8
ลายเซ็น:
จะแสดงใต้ข้อความของคุณ ยาวไม่เกิน 200 ตัวอักษร
^
^
^
ส่วนนี้ มีไว้เพื่อให้คอมแลค กรุณา เอาออก หรือทำให้เล็กๆ สงสารคนคอมเก่าบ้างคับ
suicidekung
ผู้เล่นสำรอง
ผู้เล่นสำรอง

โพสต์โดย pin11539 » ศุกร์ พ.ย. 25, 2011 21:03

มันมีวิธีที่เรียกว่า ดักคีย์บอร์ด อะ พวกร้านเกมชอบใช้กัน ลองไปหาวิธีดูเองละกันครับ

ผมว่าอย่าไปทำเลย ถ้าเค้ารู้จะเสียความรู้สึกเปล่าเปล่านา ใช้วิธีค่อยค่อยปรับความเข้าใจกันดีกว่า
ERIC CANTONA

รูปภาพ
pin11539

โพสต์โดย akillis » ศุกร์ พ.ย. 25, 2011 21:45

บางอย่างก็ปล่อยให้เป็นโลกส่วนตัวของเขาไปครับ

การคบกันถ้ามัวแต่ระแวง ใจมันก็ไม่เป็นสุขแล้วครับ

ขนาดผมกับแฟนยังไม่ค่อยเข้ามาเม้นท์ไรกันเลย (เพราะคุยโทรศัพท์ง่ายกว่า555+)
รับออกแบบอาร์ตเวิร์ค/ หนังสือการ์ตูน/ Animation2D
email : un_akillis@hotmail.com
รูปภาพ
akillis
สุดยอดระดับโลก
สุดยอดระดับโลก

โพสต์โดย godmanbit » ศุกร์ พ.ย. 25, 2011 22:11

แฟนผมยกพาสให้ผมเลย ส่วนของผมไม่ให้ อิอิ

บอกได้เลยครับ แฟนคุณทำแบบนี้ไม่ให้เกียติคุณนิ เพราะถ้าเป็นแฟนกันจริง ต้องไม่ลบโพสของแฟนสิครับ แฟนคุณทำแบบนี้ ถือว่ากลัวกิ๊กเห็นโพสคุณอ่ะดิ
ไม่อยากยุ แต่ของแบบนี้เป็นแฟนกัน น่าจะไม่ลบโพสหรือกลัวใครเห็นน่ะครับ แต่เรื่องพาสเขาไม่บอกก็เพราะมันส่วนตัวจริงๆ อย่าไปแฮกเลยครับ แต่ควรปรับมาคุยกันว่า ห้ามลบและคุณควรโพสดีๆ แล้วถ้าลบอยู่ ก็มีวิธีเดียวอ่ะครับคือ

เวลาเขาใช้คอมล๊อกอิน คุณก็แกล้งให้เข้ามารับโทรศัพเพื่อนคุณพอเขาเผลอคุณก็เข้ามาเปลี่ยนพาสเปลี่ยนอีเมล์สะ แต่ไม่ง่ายน่ะครับ เพราะต้องยืนยันกรเปลี่ยนอีเมล์ล๊อกอิน จากลิงค์เมล์แฟนคุณอีก หลายขึ้นตอน เพราะถึงไงก่อนจะเปลี่ยนมันจุถามพาสเดิมอีก โหยยยย ยุ่งยาก ง่ายกว่าก็คือ
godmanbit

ย้อนกลับไปยัง สัพเพเหระ