Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ขอคลิป Ronaldo VS Ronaldinho ทีคับเก็บไม่ทัน

(เฉพาะคลิปกีฬา) โพสต์ลิ้งค์ ดาวน์โหลด วีดีโอ คลิป ไฮไลต์ การทำประตู

ขอคลิป Ronaldo VS Ronaldinho ทีคับเก็บไม่ทัน

โพสต์โดย nanocombatt » จันทร์ ม.ค. 23, 2006 14:30

ขอคลิป Ronaldo VS Ronaldinho ทีคับเก็บไม่ทัน ขอทุกภาคเลยนะคับผมอย่างได้
http://lalalaza.hi5.com <--- hi5 ของผมนะครับ

รูปภาพ
nanocombatt
ผู้เล่นสำรอง
ผู้เล่นสำรอง

โพสต์โดย A_kin_A » จันทร์ ม.ค. 23, 2006 16:19

ลองไปดูที่โฮสต์ผมได้คับ มีทุกภาค
อาจจะโหลดช้าไปนิดแต่ก้อ โอเคคับ

http://hosted.filefront.com/Arcangel6floor

แต่ถ้าใจร้อนอยากโหลดในระดับสูงๆ
คงต้องรอคนอื่นที่มีลิงก์ของ soccerclip มาโพสต์อ่ะคับ
A_kin_A
ผู้เล่นชุดใหญ่

ชอบมากๆๆ

โพสต์โดย hippochan » จันทร์ ม.ค. 23, 2006 17:04

ชอบมากเลย ขอบใจน้า

:lol: :lol: :lol:
hippochan
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย Leon S.Kennedy » อังคาร ม.ค. 24, 2006 16:34

To K.A_kin_A ผมลองเข้าไป Downlaod ใน Hosted แล้วอ่ะ แต่มันมีอะไรข้างในเยอะมากเลยไม่ทราบว่า load ตรงไหนอ่ะครับช่วยบอกที่ดิ แบบว่า แฮะๆ อยากได้อ่ะ ช่วยบอกวิธีหน่อยนะครับ :lol: :lol: :P :wink: :oops: 8)
Leon S.Kennedy
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย A_kin_A » อังคาร ม.ค. 24, 2006 17:43

Leon S.Kennedy เขียน:To K.A_kin_A ผมลองเข้าไป Downlaod ใน Hosted แล้วอ่ะ แต่มันมีอะไรข้างในเยอะมากเลยไม่ทราบว่า load ตรงไหนอ่ะครับช่วยบอกที่ดิ แบบว่า แฮะๆ อยากได้อ่ะ ช่วยบอกวิธีหน่อยนะครับ :lol: :lol: :P :wink: :oops: 8)

เอาเป็นขั้นๆ เลยล่ะกัน

1. เมื่อกดลิงก์แล้ว ก้อเลือกดูว่าต้องการคลิปใด ตอนนี้มีทั้งหมด 8 คลิป ล่าสุดคือ C.Ronaldo in actionsVol.02 อัพเมื่อวาน

2. กดตรงคำว่า download now

3. จะมีให้เลือก server ที่จะใช้โหลด ซึ่งมีมากมาย ให้ดูตรง wait time ว่า no time เลือกเอาสักอันได้เลย

4 กด dowload รอ connect สักครู่

5. เมื่อประโยคนี้ปรากฏ Your download is ready. Please click this link to start the download. ก้อกดตรงลิงก์ที่เป็นสีๆ ได้
เลยคับ ( มีเวลาให้ 5 นาทีในการกดดา;โหลดถ้าช้ากว่านี้ลิงก์จะตัด ต้องทำใหม่ตั้งแต่ต้น )

6.รอดาวโหลด ตามอัธภาพ ของเนตที่เราใช้อยู่

** ปล. เพื่อป้องกันโหลดแล้วหลุด ควรมีโปรแกรมช่วยดาวโหลดไว้ด้วยเป็นดีที่สุด หาโหลดได้จากกระทู้ล่างๆเช่น Flashget อ่ะ คับ หรือใครใช้ IDM หรือ Dap ก้อจะดี

หวังว่าคงโหลดได้แล้วน่ะคับ
A_kin_A

โพสต์โดย mike_tyson » พุธ ม.ค. 25, 2006 20:50

ขอบคุณคับ
รูปภาพ
Alex is God
ภาพประจำตัวสมาชิก
mike_tyson

โพสต์โดย Rafa Van Roo Vaart » เสาร์ ม.ค. 28, 2006 11:31

ช้ามากๆเลย ขนาดผมเน็ต adsl นะเนี่ย
รูปภาพ

Be strong and do not give into peer presure.If your friends are true friends then they will under stand if you refuse to start doing some things.
People should also like you for who you are and not what you do
Rafa Van Roo Vaart

ย้อนกลับไปยัง วีดีโอ ไฮไลท์