Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

พอใจกันไหมครับ กับฟอร์มช่วงนี้

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

พอใจกันไหมครับ กับฟอร์มช่วงนี้

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » ศุกร์ ก.พ. 24, 2023 17:05

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ
ผมพอใจมากๆ พอๆกับยุคป๋า และยุคน้าลูกอมที่เข้ามาจับงานใหม่ๆ
ยุคของพี่สิบ ที่เห็นโดดเด่นชัดๆเลยก็คือ ความเฮียบของพี่เขาน่ะ กล้าที่จะตัด CR7 รวมถึงสามารถรีบฟอร์ม นักเตะ และรวมทีมให้เป็นหนึ่งได้
อยากให้รักษาฟอร์มแบบนี้ไปเรื่อยๆครับ
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตั้ม_สิบล้อ
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: พอใจกันไหมครับ กับฟอร์มช่วงนี้

โพสต์โดย ปอ » ศุกร์ ก.พ. 24, 2023 17:11

ยังต้องปรับอีกเยอะครับ เอาใจช่วยเทน ฮาก พาทีมคว้าแชมป์ในฤดูกาลนี้ เริ่มจากลีก คัพ อันดับแรก
ปอ
ผู้บริหารสูงสุด
ผู้บริหารสูงสุด

facebook: porpocad
twitter: porpocad

Re: พอใจกันไหมครับ กับฟอร์มช่วงนี้

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » พุธ มี.ค. 01, 2023 18:27

ถ้วยแรกมาแล้ว
จะมีถ้วยที่ 2 3 4 ไหม ต้องรอลุ้นกัน ครับ
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ตั้ม_สิบล้อ

โพสต์โดย patter » จันทร์ มี.ค. 13, 2023 22:14

พอใจครับ ปีแรกได้แชมป์ติดมือ ถือว่าเกินคาดแล้วครับ

ปีหน้าระวังเกมสำคัญอย่าปล่อยให้สกอร์ไหล ต้องเป็นฝ่ายคุมเกมให้ได้
ยังไงก็เชื่อมือบอสอยู่แล้ว
บรมกุนซือชาวสก็อต & ปีกพ่อมดชาวเวลส์ อัศวินคู่ใจ
รูปภาพ
patter

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ