Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ยังไงดีครับ

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

ยังไงดีครับ

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » พฤหัสฯ. ต.ค. 03, 2019 16:52

ถึงตอนนี้ ผลงานในลีก 7 นัด 9 แต้ม ซึ่งทำลายสถิติ แต้มน้อยที่สุดตั้งแต่ปรับเป็น Premier League เป็นต้นมา...
แรกๆที่น้าลูกอมเข้ามาคุมทีม (ยังไม่เซ็นต์สัญญาถาวร) ฟอร์มเทพสุดๆ พอเซ็นต์สัญญาปั๊ป ฟอร์มเทพก็ค่อยเลือนหายไป กล่ายไปฟอร์มกากสุดๆ จนถึงตอนนี้
ผมถามว่า น้าลูกอม จะไหวไหมครับ... ขอรบกวนความคิดเเห็นด้วยครับ...

คหสต. ผมว่าหมดเวลาน้าแล้วล่ะครับ วิถีฟุตบอลเปลี่ยนไปแล้วครับ...
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตั้ม_สิบล้อ
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ