Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ทีแรกเล่นดอทเอได้ไม่กระตุกเลยครับ แต่ช่วงหลังนี่เล่นอยู่ดีๆก

พูดคุยเกี่ยวกับเรื่องเกมส์ สำหรับคอเกมส์โดยเฉพาะ

ทีแรกเล่นดอทเอได้ไม่กระตุกเลยครับ แต่ช่วงหลังนี่เล่นอยู่ดีๆก

โพสต์โดย reynoldschamp » จันทร์ ก.ย. 03, 2012 03:50

เล่นมาตั้งนานไม่กระตุกเลยครับแต่อยุ่ดีๆมันก็กระตุกอะครับทำไงดี
สเป็คคอมครับ////Pentium(R) Dual-Core CPU E5300 @2.60GHz Ram2.00GB GeForce9300 Gs

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยทีนะครับT^T
reynoldschamp
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: ทีแรกเล่นดอทเอได้ไม่กระตุกเลยครับ แต่ช่วงหลังนี่เล่นอยู่

โพสต์โดย Mercedez_benz » จันทร์ ก.ย. 03, 2012 09:39

อาจจะเป็นที่ ระบบ internet หรือป่าวคับ เพราะ สเปคระดับนั้น ลื่นหัวแตก แน่ๆ หรือไม่ก็ ไฟล์ Dota ไม่สมบูรณ์ ลองลบทิ้งให้หมด แล้วโหลดมา install ใหม่อีกรอบครับ ถ้ายังกระตุกอีก ก็ ล้าง วินโดวส์ ไปเลย เคลียๆ
ชีวิตต้องเดินต่อไปแม้เพียงลำพัง ชีวิตจะเป็นอย่างไรขอเพียงความหวัง
Mercedez_benz
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

Re: ทีแรกเล่นดอทเอได้ไม่กระตุกเลยครับ แต่ช่วงหลังนี่เล่นอยู่

โพสต์โดย reynoldschamp » อังคาร ก.ย. 04, 2012 01:00

Mercedez_benz เขียน:อาจจะเป็นที่ ระบบ internet หรือป่าวคับ เพราะ สเปคระดับนั้น ลื่นหัวแตก แน่ๆ หรือไม่ก็ ไฟล์ Dota ไม่สมบูรณ์ ลองลบทิ้งให้หมด แล้วโหลดมา install ใหม่อีกรอบครับ ถ้ายังกระตุกอีก ก็ ล้าง วินโดวส์ ไปเลย เคลียๆ

ผมว่าไม่หน้าเกี่ยวกับอินเตอร์เน็ทนะครับ เพราะที่ตอนนี้ใช้อยู่เป็นTOT ผมมีคอม2เครื่องครับอีกเครื่องนึง สามารถเล่นได้ไม่มีปันหาอะไรเลยครับ อาการนี้ไม่ทราบว่าเป็นเพราะไวรัสหรือป่าว แต่ผมสแกนแล้วนะครับทุกอย่างก็ยังเป็นเหมือนเดิมT^T ไม่ทราบว่าหากล้างเครื่องหรือลงวินโด้ใหม่แล้วจะหายหรือป่าวครับ
reynoldschamp
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง Games