Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ช่วยบอกด้วยนะค้าบบ

รวมข้อมูลสนามฟุตบอลในประเทศไทย, สนามฟุตบอลหญ้าแท้ เทียม, แนะนำสถานที่ออกกำลังกาย ...

ช่วยบอกด้วยนะค้าบบ

โพสต์โดย aokspan7 » จันทร์ ก.ย. 24, 2012 11:30

พอมีสนามหญ้าฟุตบอลที่ใหนเล่นฟรี มีปะคับ ใน กทม หรือมีที่ใหนสอนเป้นผุ้รักษาประตูไม่เสียตังมั้งช่วงปิดเทอมอยากซ้อมทุกๆวันเลยอะคับ อนาคตอยากทีมชาติผมอายุ 15 ขอบคุณล่วงหน้าคับ
aokspan7
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: ช่วยบอกด้วยนะค้าบบ

โพสต์โดย swensenman » อังคาร ก.ย. 25, 2012 03:33

อยู่แถวไหนครับ ดีจังเลยครับมีความฝันเป็นของตัวเอง พยายามเข้านะครับ อนาคตข้างหน้าคุณลิขิตเองครับ สู้ ๆ ครับ

มาบอกด้วยนะครับว่าอยู่แถวไหน
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
swensenman
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: ช่วยบอกด้วยนะค้าบบ

โพสต์โดย aokspan7 » อังคาร ก.ย. 25, 2012 23:00

อยุแถว ๆ บางลำภู คับ เขตพระนคร ราชดำเนิน อะคับ ท่าไงมีที่ใหนให้ผมพอไปซ้อมผู้รักษาประตู หรือไงช่วยบอกทีนะคับ พอดี กะจะไปคัดตัวที่ ชลบุรี เอฟซี อยากติดมากคับ แต่ผมเพิ่งหัดได้ไม่นาน ก็ไม่ค่อยจะเก่งมาก แต่สักวันผมจะติดทีมชาติคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ
aokspan7
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง สนามฟุตบอล