Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ด่วน!! เพื่อนๆช่วยแนะนำนักเตะหน่อยครับ PES 2011

Pro Evolution Soccer

โพสต์โดย freeweezynu » พฤหัสฯ. ก.พ. 17, 2011 00:49

Lukaku นี่ต้องเอามาปั้นอีกสักพักเลยครับ

ขอรายชื่อกองหน้าหน่อยได้ไหมครับ ต้องนี้กำลังอยู่ในเส้นทางลุ้นแชมป์ รูนี่ย์ เจ็บมาเนี่ย ไม่มีตัวจบสกอร์แน่ๆ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
freeweezynu
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย freeweezynu » พฤหัสฯ. ก.พ. 17, 2011 00:51

Evolute_cano เขียน:
freeweezynu เขียน:
Evolute_cano เขียน:เท่าที่เคยลองดูมานก็ซ์อตัวเท่าที่ เงินของทีมมีนะคับ ไม่ได้เปลี่ยนแปลงจนเว่อ แต่เราเล่นของเราแบบปกตินี่แหละดีแล้วคับ สมจริงๆลุ้นๆ ฮ่าๆ

ภูมิใจมากได้ Rossi มากับมือ พัฒนาเร็วมากมายเลยท่าน ตอนนี่จะแดงเปนแทบเลย ยิงได้ทั้งซ้ายทั้งขวา

มันอยู่ตรงไหนอ่ะ เด๋วจะไปเปิดแล้วรีบปิดมันจะทันไหมอ่ะ ตังพออยู่แล้วครับ

Extra Content >>> Mode Expansion Kits

- ในนี้จะมีของ Master League อยู่สองอานคือ เงินไม่จำกัด กับ ช่วยซื้อผู้เล่น

ปล. ช่วยซ์อผู้เล่นนี้คือ มาน มาแน่ 100% และต้องปรับก่อนเริ่มเล่นอ่ะคับในตอนแรกจะมีให้เปิด Yes/NO นะครับ ยังไงก็อยากให้ท่านลองพิจารณาเล่นดูนะคับ บางครั้งได้ลุ้นๆบ้างมานจะสนุกกว่าซ์อใครก็มา ยังไงก็ลองดูนะคับ :lol:

เอาน่า 5555 ขอ Rossi ตัวเดียวพอ ตอนนี้อยู่ในเส้นทางลุ้นแชมป์

เอ่อว่าแต่ Extar Content มันอยู่ในเกมหรือเปล่า งง อยู่ส่วนไหนหรอครับ
รูปภาพ
freeweezynu

โพสต์โดย Evolute_cano » พฤหัสฯ. ก.พ. 17, 2011 00:53

freeweezynu เขียน:Lukaku นี่ต้องเอามาปั้นอีกสักพักเลยครับ

ขอรายชื่อกองหน้าหน่อยได้ไหมครับ ต้องนี้กำลังอยู่ในเส้นทางลุ้นแชมป์ รูนี่ย์ เจ็บมาเนี่ย ไม่มีตัวจบสกอร์แน่ๆ

ขอแนะนำอีกสักสองสามตัวนะคับ ยังไงก็ลองเลือกดูนะครับ

- T.Muller ของ บาเยิรน มิวนิค
- Cavani ของนาโปลี
"When end of this Man come, that may the end of United."
รูปภาพ
Evolute_cano
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย WayneCR » พฤหัสฯ. ก.พ. 17, 2011 00:53

pato Agüero

ozil gourcuff marin

hamsik

coentrao palmieri kjaer santon

wimbee
--------> เธอคือดวงใจของฉัน..จากนี้..ฉันจะมีแค่เธอ <--------
รูปภาพ

!!!เกลียดจริงๆ ไอ้พวกไล่ชาวบ้านให้ ไปเชียร์ทีมอื่น!!!
WayneCR

โพสต์โดย Evolute_cano » พฤหัสฯ. ก.พ. 17, 2011 00:54

Evolute_cano เขียน:
Evolute_cano เขียน:เท่าที่เคยลองดูมานก็ซ์อตัวเท่าที่ เงินของทีมมีนะคับ ไม่ได้เปลี่ยนแปลงจนเว่อ แต่เราเล่นของเราแบบปกตินี่แหละดีแล้วคับ สมจริงๆลุ้นๆ ฮ่าๆ

ภูมิใจมากได้ Rossi มากับมือ พัฒนาเร็วมากมายเลยท่าน ตอนนี่จะแดงเปนแทบเลย ยิงได้ทั้งซ้ายทั้งขวา

มันอยู่ตรงไหนอ่ะ เด๋วจะไปเปิดแล้วรีบปิดมันจะทันไหมอ่ะ ตังพออยู่แล้วครับ

Extra Content >>> Mode Expansion Kits

- ในนี้จะมีของ Master League อยู่สองอานคือ เงินไม่จำกัด กับ ช่วยซื้อผู้เล่น

ปล. ช่วยซ์อผู้เล่นนี้คือ มาน มาแน่ 100% และต้องปรับก่อนเริ่มเล่นอ่ะคับในตอนแรกจะมีให้เปิด Yes/NO นะครับ ยังไงก็อยากให้ท่านลองพิจารณาเล่นดูนะคับ บางครั้งได้ลุ้นๆบ้างมานจะสนุกกว่าซ์อใครก็มา ยังไงก็ลองดูนะคับ :lol:

เอาน่า 5555 ขอ Rossi ตัวเดียวพอ ตอนนี้อยู่ในเส้นทางลุ้นแชมป์

เอ่อว่าแต่ Extar Content มันอยู่ในเกมหรือเปล่า งง อยู่ส่วนไหนหรอครับ

อยู่ตรงหน้าเมนูหน้าแรกเลยครับ ตรงแถวๆ Edit กับ Gallery
"When end of this Man come, that may the end of United."
รูปภาพ
Evolute_cano

โพสต์โดย pkredarmy » พฤหัสฯ. ก.พ. 17, 2011 00:54

กองกลางตัวรุกผมแนะนำ Canales ของมาดริดครับปั้นง่ายดี
กองกลางตัวรับผมแนะนำ ฮาเวีย มาติเนส ของแอดมาดริด แล้วก็ มิเกล เวโลโซ๋ (โปรตุเกส) พวกนี้ปั้นง่ายครับ
ส่วนพวกปีกนี่ผมแนะนำ Varela ของโปรตุเกสอะครับตัวดำๆอย่างเทพ แล้วก็ ซาเชส ที่เป็นข่าวกับทีมแมนยูอะครับที่เล่นใน อิตาลี่
รูปภาพ
pkredarmy

โพสต์โดย saemakute » พฤหัสฯ. ก.พ. 17, 2011 01:05

แบ็คซ้าย ฟาบิโอ โคเอนเทรา
รูปภาพ
saemakute
สุดยอดระดับโลก
สุดยอดระดับโลก

โพสต์โดย freeweezynu » พฤหัสฯ. ก.พ. 17, 2011 01:07

ผมเจอตัวนึงครับ ชื่อ BABACAR สูง 191 อายุ 17 ฟิออเรนติน่า

รู้จักกันไหมครับ
รูปภาพ
freeweezynu

โพสต์โดย SupeR [ToN] ~ » พฤหัสฯ. ก.พ. 17, 2011 01:19

ชไวนี่ คากาว่า แคร์โรล มาเซโล่

ซื้อแค่เนี้ย
ธรรมชาติของความรัก มักไม่ให้โทษแก่ใคร
เพียงแต่อาจปรุงแต่งให้หัวใจพองฟู
จนลืมนึกถึงความจริงที่ว่า

" มีวันที่รักมา ก็อาจมีวันที่รักไปได้ "

รูปภาพ
SupeR [ToN] ~

โพสต์โดย devil_never_die » พฤหัสฯ. ก.พ. 17, 2011 04:57

ผมเน้นใช้ทีมชุดเก่าไว้ก่อน ที่ซื้อเสริมก็ฮาเวียร์ ปาสตอเร่ ของPalermo กองหน้าที่เอามาแทนOWEN ก็รอสซี่กะNilmarที่เล่นคุ่กันยื่นไปพร้อมกัน แต่ได้Nilmarมาก็เล่นดีครับกระชากมันดีแต่บางไปหน่อยโดนเบียด ปลิวตลอด ปัญหาตอนนี้คือยังหาโกลใหม่แทนวาน เดอ ซาไม่ได้ ยื่นซื้อ โจฮาท ยอลิช เดอเกไปยังไม่มาซักคน ส่วนเซนเตอ ซื้อเคฮิวของโบลตัน มาสมอลิ่งยังใช้งานได้ไม่เต็มที่ จะเอาจับช่ายหรือบราว ยื่นคู่อีแวนก็เกรงใจดูหลุดๆไงไม่รู้
รูปภาพ
devil_never_die

โพสต์โดย PaRaZitE » พฤหัสฯ. ก.พ. 17, 2011 23:20

แนะนำ Jozy Altidore ของ Bursarspor เป็นกองหน้าฮะ

Davide Santon ของ Inter ก็เจ๋งดีนะเป็น แบ็คตัวสูง :wink:

ตอนนี้ผมแอบปั้นหนูทอมอยู่ ไม่รู้จะปั้นขึ้นป่าว 55+
รูปภาพ
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด ~*
http://www.facebook.com/shuprz
PaRaZitE
สต๊าฟโค้ช
สต๊าฟโค้ช

ผู้เล่นของผมก็มี

โพสต์โดย tackle-king08 » อังคาร ก.พ. 22, 2011 23:06

--------------------------------------- Rooney -------------------- Kun aguero -----------------------

Nani /Bale (tottenham)----------- Anderson ---------- Deco (เด็ก) --------------- walcott

vargas (fiorentina) / Fabio ----------- Vidic -------------- Pigae --------------------- Rafael
tackle-king08
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย tung-baki » อาทิตย์ มี.ค. 13, 2011 15:48

ของผมชุดเดิมๆ คว้าแชมป์ เกือบทุกรายการ ยกเว้น FA CUP ยังไม่เคยได้ ตอนนี้ ฤดูกาลที่ 3 แล้วครับ หน้าเสริม PATO กลาง KAKA' 2 ตัวครับ
tung-baki

โพสต์โดย another789 » ศุกร์ มี.ค. 18, 2011 05:01

ตัวนี้ เจ๋งจริง palmieri

ผมใช้คาวานี่ กองหน้า ยิงไกลดี เท้าหนัก

ยอเรนเต้อีกตัว สูง ๆ

กาก้ากลาง สไนเดอร์ โมดริส

รับก็ เดรอสซี่ มาคิซิโอ เฟไรนี่
I LOVE MANCHESTER UNITED
another789

โพสต์โดย Lex-The-Star1988 » ศุกร์ มี.ค. 18, 2011 16:38

.
.
เดี๋ยวจะลองหามาเล่นดู

รูปภาพรูปภาพ
Lex-The-Star1988

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง PES