Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

แนะนำเกมส์ PES หน่อย (มือใหม่)

Pro Evolution Soccer

แนะนำเกมส์ PES หน่อย (มือใหม่)

โพสต์โดย hinadevi » อาทิตย์ ธ.ค. 11, 2011 17:49

แนะนำการเล่นโหมดต่างๆ บลาๆๆๆ หน่อยคับ อยากเล่นบ้าง แต่เล่นไม่เป็นเลยไม่เคยเล่นมาก่อน
ภาพประจำตัวสมาชิก
hinadevi
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: แนะนำเกมส์ PES หน่อย (มือใหม่)

โพสต์โดย ~Alex~ » อาทิตย์ ธ.ค. 11, 2011 18:12

BECOME A LEGEND like! like! ผมชอบมาก
รูปภาพ
~Alex~
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: แนะนำเกมส์ PES หน่อย (มือใหม่)

โพสต์โดย winraul » อาทิตย์ ม.ค. 08, 2012 15:48

ส่วนใหญ่จะนิยมเล่น Become a Legend ละก็ Master League ครับ
- Become a Legend เราจะควบคุมนักเตะคนเดียวไปตลอดครับ เหมือนเป็นการใช้ชีวิตแบบนักเตะอ่ะครับ คือเล่นดีก็มีทีมอื่นสนใจมาซื้อตัว โดยเรามีหน้าที่เล่นอย่างเดียวไม่มีส่วนในการปรับแทคติค ซื้อขายนักเตะให้ทีม หรือเลือกผู้เล่นลงในแต่ละนัด มีถูกเรียกตัวติดทีมชาติด้วย โดยสามารถสร้างตัวเองได้แล้วพัฒนาค่าทักษะไปเรื่อยๆ หรือจะเลือกเป็นนักเตะจริงๆคนไหนก็ได้ในเกมส์ครับ
- Master League โหมดยอดฮิตสำหรับแฟนPESทุกคนเลยครับ เรียกได้ว่าอยู่คู่กับเกมส์มาตลอดทุกภาค ง่ายๆก็คือเป็นการเล่นแบบลีคไปเรื่อยๆ คือเลือกทีมๆนึงแล้วก็เล่นไปตลอด บริหารการเงิน ซื้อขายนักเตะ ปรับแผน ปรับแท็คติค เล่นลีค บอลถ้วย บอลยุโรป สโมสรชิงแชมป์โลก ประมาณนี้ครับ ^^
"Best football club in the world, Manchester United"
winraul
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย irukred » อังคาร เม.ย. 10, 2012 12:43

สนุกทุกรูปแบบครับ แล้วแต่จะเลือกเล่น
ทำให้ชุมชนของคุณน่าอยู่มากขึ้น รวมบทความน่าสนใจไว้ที่นี่ครับ>>ชุมชนน่าอยู่
irukred
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย int8 » จันทร์ พ.ค. 21, 2012 15:53

ถ้ามือใหม่แนะนำให้เล่นโหมดธรรมดาไปก่อนครับ ให้คุ้นเคยก่อนแล้วค่อยไปแข่งลีก
รวบรวมเครื่องมือที่ใช้ในการสร้างเว็บไซต์ ผ่านหน้าเบราเซอร์ขอบคุณ คลิก.....รวมเครื่องมือสร้างเว็บ
int8
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง PES