Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

อยากทราบกติกาใหม่ของปีนี้ครับ

Fantasy Premier League, Uefa Champions League, etc.

อยากทราบกติกาใหม่ของปีนี้ครับ

โพสต์โดย pAndA United FC » ศุกร์ ส.ค. 05, 2011 00:15

เท่าที่ผมเห็นมีการพัฒนาขึ้นทุกปี เช่นเสื้อทีม ผมเล่นเป็นปีที่สาม ปีที่สองเพิ่มสปอนเซอร์หน้าอกเข้าไป ปีนี้มาแบบ สามดีเหมือนของจริงเลย

แต่กติกาเท่าที่เห็น จะมีเพิ่มรองกัปตันด้วยนะ นอกนั้นมีอะไรอีกบ้างครับ ถ้ารู้ก็ช่วยบอกกันด้วย
เจ้าของใหม่ กับ นโยบายสร้างทีม
ด้านการเงิน สร้างหนี้สิน
ด้านนักเตะ สร้างดาวรุ่งมุ่งแชมเปี้ยนชิพ
ด้านแฟนบอล สร้างเกรียนเป็ด
ด้านสนาม ลดขนาดฟาร์มให้เป็นแค่เล้าเป็ด
ด้าน ผจก เอาตาโปน ถลน กว่าเดิม
pAndA United FC
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

ย้อนกลับไปยัง Fantasy League