Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

สำหรับผมการเปลี่ยนแปลงแค่นี้น่าจะพอ

Championship Manager, Football Manager

สำหรับผมการเปลี่ยนแปลงแค่นี้น่าจะพอ

โพสต์โดย ryan_off » อังคาร เม.ย. 20, 2010 01:01

รูปภาพ

ขอชมของเพื่อนๆบ้างนะครับเผื่อผมจะมีไอเดียดึงนักเตะเด็ดๆของเพื่อนๆบ้าง
รูปภาพ
รูปภาพ
ryan_off
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย knightoflaw » อังคาร เม.ย. 20, 2010 14:04

ปีแรกใช่ไหมครับถ้าปีแรกที่เล่นผมแนะนำ โมดริก ของสเปอ และ รอสซี่ เด็กเก่าแมนยู ราคาประมาณ 25 ล้านและ 12 ล้านปอนตามลำดับโดยเฉพาะรอสซี่บอกได้คำเดียวว่าคุ้มโครต ๆ ยิง 25 ลูกขึ้นทุกฤดูส่วน เบนเซม่าที่คุณซื้อมาผมว่าไม่ค่อยคุ้มเอาซ่ะเลยเพราะในเกมเบอบาตอฟเก่งกว่าเยอะในเซฟผมเบอบาตอฟยิง 20 ลูกขึ้นแต่แอสซิสเป็นว่าเล่น 25 ลูกขึ้นได้มั้งอ้อหาแบ็คขวาอีกตัวก็ดีน่ะเพราะช่วงแรก ๆ แบ็คขวาแมนยูค่อนข้างเป็นบ่อให้ทีมตรงข้ามโจมตี
knightoflaw

โพสต์โดย ryan_off » อังคาร เม.ย. 20, 2010 19:53

knightoflaw เขียน:ปีแรกใช่ไหมครับถ้าปีแรกที่เล่นผมแนะนำ โมดริก ของสเปอ และ รอสซี่ เด็กเก่าแมนยู ราคาประมาณ 25 ล้านและ 12 ล้านปอนตามลำดับโดยเฉพาะรอสซี่บอกได้คำเดียวว่าคุ้มโครต ๆ ยิง 25 ลูกขึ้นทุกฤดูส่วน เบนเซม่าที่คุณซื้อมาผมว่าไม่ค่อยคุ้มเอาซ่ะเลยเพราะในเกมเบอบาตอฟเก่งกว่าเยอะในเซฟผมเบอบาตอฟยิง 20 ลูกขึ้นแต่แอสซิสเป็นว่าเล่น 25 ลูกขึ้นได้มั้งอ้อหาแบ็คขวาอีกตัวก็ดีน่ะเพราะช่วงแรก ๆ แบ็คขวาแมนยูค่อนข้างเป็นบ่อให้ทีมตรงข้ามโจมตี

อยากจะหาอยู่ครับแบ็คขวาแต่งบหมดซะก่อนรอฤดูกาลหน้าอย่างเดียว :cry:
รูปภาพ
รูปภาพ
ryan_off

โพสต์โดย knightoflaw » พุธ เม.ย. 21, 2010 00:30

แบ็คขวาเก่ง ๆ เยอะครับราคาถูก ๆ ก็มี borre ดังมาตั้งหลายภาคแล้ว rafinha ก็ใช้ได้ปั้น 2 ปีดังระเบิดแน่ดีกว่าทนใช้ราฟาเอลคนเดี๋ยวครับเพราะราฟาเอลเจ็บเมื่อไหร่หรือไม่ฟิตคนอื่นที่ลงนี่บ่อเงินบ่อทองทีมตรงข้ามชัด ๆโอเชียก็ได้แค่ประคองพี่แกรี่เราก็แก่มากแล้วเจอกองหน้าเร็ว ๆ ตามไม่ทันเวสบราวภาคนี้ก็ไม่ได้เรื่องเลยหลุดเป็นว่าเล่น
knightoflaw

โพสต์โดย yun112 » พุธ เม.ย. 21, 2010 03:21

knightoflaw เขียน:แบ็คขวาเก่ง ๆ เยอะครับราคาถูก ๆ ก็มี borre ดังมาตั้งหลายภาคแล้ว rafinha ก็ใช้ได้ปั้น 2 ปีดังระเบิดแน่ดีกว่าทนใช้ราฟาเอลคนเดี๋ยวครับเพราะราฟาเอลเจ็บเมื่อไหร่หรือไม่ฟิตคนอื่นที่ลงนี่บ่อเงินบ่อทองทีมตรงข้ามชัด ๆโอเชียก็ได้แค่ประคองพี่แกรี่เราก็แก่มากแล้วเจอกองหน้าเร็ว ๆ ตามไม่ทันเวสบราวภาคนี้ก็ไม่ได้เรื่องเลยหลุดเป็นว่าเล่น

เดวิด ซานตอน ก้อดีครับ
จำหน่ายเสื้อบอลเกรดa ราคาถูกสุด

http://www.tooksudshop.com
yun112
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

ย้อนกลับไปยัง CM & FM