Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ปัญหาเรื่องชุดแข่งครับ(ผู้รู้วานบอกด้วยครับ)

Championship Manager, Football Manager

ปัญหาเรื่องชุดแข่งครับ(ผู้รู้วานบอกด้วยครับ)

โพสต์โดย BARAIDOS » พุธ พ.ย. 17, 2010 00:09

ผมเล่นแมนฯยูฯครับ มีปัญหาเรื่องชุดแข่ง(ตามรูป)อ่ะครับ

ปกติชุดแข่ง จะเป็น เสื้อแดงล้วน - กางเกงขาวหรือดำ - ถุงเท้าขาวหรือดำ

แต่ตามที่เห็นในรูป เสื้อจะเป็นครึ่งบนสีแดง ครึ่งล่างสีขาว - กางเกงแดง

อีกอย่างนึง ดูของทีมเอฟเวอร์ตันก็ได้ครับ เสื้อครึ่งบนสีน้ำเงิน ครึ่งล่างสีขาวเหมือนกัน(จริงๆต้องน้ำเงินล้วน)

แถมเวลาเล่นเป็นทีมเยือน ต้องเป็นชุดขาว แขนลายแดง+ดำ แต่ในเกมส์เป็นชุดดำล้วนซะงั้น

ผมเคยไปลองลบโฟลเดอร์ Cache , Logs , Settings ใน C:\Documents and Settings\Administrator\Application Data\Sports Interactive\Football Manager 2011 ก็ไม่หาย

เพื่อนๆท่านใดเคยเป็น หรือมีอาการเหมือนกัน แล้วรู้วิธีแก้ รบกวนบอกด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

รูปภาพ

Uploaded with ImageShack.us
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
BARAIDOS
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง CM & FM