Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

แนะนำคนนี้ทีคับใน FM-llkay gundogan

Championship Manager, Football Manager

แนะนำคนนี้ทีคับใน FM-llkay gundogan

โพสต์โดย Evolute_cano » พฤหัสฯ. ธ.ค. 09, 2010 12:17

รูปภาพ

พอดีสนใจตัวนี้มากเลยคับ ใน FM เล่นได้หลากหลาย แต่ไม่รู้ใครพอจะเคยปั้นบ้าง

"llkay Gundogan midfield ของ Nurnberg คับ ยังไงช่วยแนะนำทีนะคับ :wink: :wink:
"When end of this Man come, that may the end of United."
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Evolute_cano
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

ฤดูกาลหน้ากับนักเตะที่มีอยู่

โพสต์โดย meawmong_united » พฤหัสฯ. ธ.ค. 09, 2010 12:46

เพื่อนๆ คิดว่าฤดูกาลหน้าพวกเค้าจะยังอยู่กับเรามั๊ย
1. แกรี่เนวิลล์ (แขวนสตั๊ด)
2. ไรอัน กิกส์ (แขวนสตั๊ด)
3. พอล สโคลล์ (แขวนสตั๊ด)
4. เอ็ดวิน ฟานเดอร์ซาร์ (แขวนถุงมือ)
5. โทมัส คุสแช็ค (ย้ายสโมสร)
6. ไมเคิ่ล คาริก, พาร์ค ซีซอง, แอนเดอร์สัน (ข่าวการย้ายตัว)
7. ไมเคิ่ล โอเว่น (หมดสัญญา)
8. โอเว่น ฮากรีฟ (บาดเจ็บ ยกเลิกสัญญา)

แมนยูของเรา คงเข้าสู่ช่วงการถ่ายเลือดใหม่ ถ้าเป็นจริงจะมีใครทดแทนที่ดีได้บ้างนะ

:cry: :cry: :cry:
United In My Heart
meawmong_united
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย meawmong_united » พฤหัสฯ. ธ.ค. 09, 2010 12:57

ต้องขอโทษ จขกท. ด้วยครับ ผมจะตั้งเป็นกระทู้ใหม่ แต่กลายเป็นตอบกระทู้ของท่านครับ :?
United In My Heart
meawmong_united
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย DevilMaySmile » พฤหัสฯ. ธ.ค. 09, 2010 13:41

เคยมีข่าวว่าแมนยูจะซื้อ
.<center></center>
.
.
<center></center>
.
.
DevilMaySmile
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย freeweezynu » พฤหัสฯ. ธ.ค. 09, 2010 14:27

ผมแนะนำ Marin Ozil holtby ผมใ้้ช้กลาง 3 คนนี้ได้เล่น UCL ทุึกปี คิคิ
รูปภาพ
freeweezynu

ย้อนกลับไปยัง CM & FM