Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

เดี๋ยวนี้การซื้อนักเตะใหม่ต้องรอนักเตะปรับตัวด้วยเหรอครับ

Championship Manager, Football Manager

เดี๋ยวนี้การซื้อนักเตะใหม่ต้องรอนักเตะปรับตัวด้วยเหรอครับ

โพสต์โดย Liam_Miller » ศุกร์ มี.ค. 11, 2011 10:17

บางตัวช่วงแรกเล่นไม่ค่อยดีเลย พออีกฤดูกาลมา โหหหห ยิงเอายิงเอา บ้าไปแล้วววววววว

ผมเลยอยากทราบว่า มันมีการปรับตัวด้วยเหรอครับ เกมส์มันสมจริง จริง ๆ
แม้คืนวันจะเปลี่ยนแปลงสักแค่ไหน
แต่ใจของฉันที่รักเธอนั้น
ต่อให้ลงนรกหรือขึ้นสรวงสวรรค์
ฉันก็จะไม่มีวันมอบให้ใคร
Liam_Miller
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย akillis » ศุกร์ มี.ค. 11, 2011 11:39

ก็ไม่แน่เสมอไปนะผมว่า

บางคนผมดึงเข้ามาก็เล่นดีเลย อาจจะด้วยตอนนั้นกำลังใจและฟอร์มกำลังดีเลยจุนกันง่ายก็ได้

แต่บางคนที่อยู่มานานก็เริ่มเล่นธรรมดาลงแต่จะมีบางช่วงที่อยู่ๆก็เก่งผิดหูผิดตาขึ้น ยิงกระจาย แต่ผ่านไปสักสามนัดเริ่มเงียบอีกแล้ว

บางทีก็เอาแน่เอานอนไม่ได้เพราะเกมส์ใช้ระบบคำนวนแบบสุ่มๆ อย่างปืนกับหอยยังกล้าๆไปแพ้ทีมน้องใหม่หรือระดับล่างๆเลย (ซึ่งผมเองก็เคยแพ้ งง กันไปเลย555+)

*และนี่แหละคือเสน่ห์ของเกมส์ FM
รับออกแบบอาร์ตเวิร์ค/ หนังสือการ์ตูน/ Animation2D
email : un_akillis@hotmail.com
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
akillis
สุดยอดระดับโลก
สุดยอดระดับโลก

โพสต์โดย builddiesel » ศุกร์ มี.ค. 11, 2011 12:04

ต้องปรับนิดนึงดูเบิร์บสิ
WAYNE ROONEY BEST OF STRIKER

รูปภาพ
builddiesel

โพสต์โดย gobgab » ศุกร์ มี.ค. 11, 2011 15:02

มันก้ต้องปรับตัวให้เล่นในแผนระบบทีมใหม่คับ
รูปภาพ
gobgab

โพสต์โดย Evangeline » ศุกร์ มี.ค. 11, 2011 15:45

เกมส์มันสุ่มครับ ต้องเข้าใจ ทางที่ดีให้แมวมองเก่งๆเช็คก่อนจะซื้อครับ แล้วดูดาวที่มันให้ด้วย ภาษาก็สำคัญเหมือนกัน ถ้าในทีมมีคนบ้านเดียวกับมันก็ยิง่ดีครับ
Evangeline

โพสต์โดย Liam_Miller » ศุกร์ มี.ค. 11, 2011 23:54

akillis เขียน:ก็ไม่แน่เสมอไปนะผมว่า

บางคนผมดึงเข้ามาก็เล่นดีเลย อาจจะด้วยตอนนั้นกำลังใจและฟอร์มกำลังดีเลยจุนกันง่ายก็ได้

แต่บางคนที่อยู่มานานก็เริ่มเล่นธรรมดาลงแต่จะมีบางช่วงที่อยู่ๆก็เก่งผิดหูผิดตาขึ้น ยิงกระจาย แต่ผ่านไปสักสามนัดเริ่มเงียบอีกแล้ว

บางทีก็เอาแน่เอานอนไม่ได้เพราะเกมส์ใช้ระบบคำนวนแบบสุ่มๆ อย่างปืนกับหอยยังกล้าๆไปแพ้ทีมน้องใหม่หรือระดับล่างๆเลย (ซึ่งผมเองก็เคยแพ้ งง กันไปเลย555+)

*และนี่แหละคือเสน่ห์ของเกมส์ FM

อ๋อครับ ผมก็เป็นนะ แพ้ทีมน้องใหม่ ประจำเลย 55
แม้คืนวันจะเปลี่ยนแปลงสักแค่ไหน
แต่ใจของฉันที่รักเธอนั้น
ต่อให้ลงนรกหรือขึ้นสรวงสวรรค์
ฉันก็จะไม่มีวันมอบให้ใคร
Liam_Miller

ย้อนกลับไปยัง CM & FM