Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ตั้งแต่เล่น FM มา ไม่เคยเล่นแมตไหนลุ้นเท่าแมตนี้มาก่อน

Championship Manager, Football Manager

ตั้งแต่เล่น FM มา ไม่เคยเล่นแมตไหนลุ้นเท่าแมตนี้มาก่อน

โพสต์โดย numkala » พฤหัสฯ. ธ.ค. 01, 2011 18:28

http://upic.me/show/30810212

ปล.

รูนี่ทำเข้าประตูตัวเอง เพราะ โด้ยิงฟรีคิกมาแฉลบ

บราวเจ็บ ส่ง โอเชียลงมาเล่นแทน โอเชีย เจ็บอีก แถมเปลี่ยนตัวครบแล้ว จึงต้องเล่น 10 คน

ลูกสุดท้าย ชิชา ผีเข้า เล่นไม่ได้เรื่องทั้งเกมส์ หลบ อลอนโซ่ หลบ คาซิยาส เข้าไปยิงนาทีที่ 120+3
รูปภาพ

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
numkala
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: ตั้งแต่เล่น FM มา ไม่เคยเล่นแมตไหนลุ้นเท่าแมตนี้มาก่อน

โพสต์โดย mSkyline » พฤหัสฯ. ธ.ค. 01, 2011 19:02

ตามไปเอา โอเช บราวน์กลับมาเหรอครับ
mSkyline

Re: ตั้งแต่เล่น FM มา ไม่เคยเล่นแมตไหนลุ้นเท่าแมตนี้มาก่อน

โพสต์โดย numkala » พฤหัสฯ. ธ.ค. 01, 2011 19:08

mSkyline เขียน:ตามไปเอา โอเช บราวน์กลับมาเหรอครับ

อันนี้ภาค 2011 ครับ 2012 ยังไม่ได้โหลดมาเล่นครับ
รูปภาพ

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
numkala

โพสต์โดย mSkyline » พฤหัสฯ. ธ.ค. 01, 2011 19:21

numkala เขียน:
mSkyline เขียน:ตามไปเอา โอเช บราวน์กลับมาเหรอครับ

อันนี้ภาค 2011 ครับ 2012 ยังไม่ได้โหลดมาเล่นครับ

อ้อเหรอครับ ภาคเก่า ตอนขายบราวน์กับโอเชไป ช่วงแรกๆทำใจไม่ได้เหมือนกัน
มันหงุดหงิดยังไงไม่รุ้ ยิ่ง เงาะทั้งสองตัวเจ็บบ่อยอีก ปวดหัว
เลยต้องดัน de laet กับ fryer มาพลางๆ หุหุ

ภาคเก่า ถั่วไม่ค่อยแจ่ม หุหุ ภาคใหม่ ยิงระเบิดเลย

แตกภาคไหนๆ ดัน อีแวนส์ กิ๊บ ยังไงก็ขึ้นครับ ยิงแถวสอง มันฉิบ
mSkyline

โพสต์โดย m_ono » ศุกร์ ธ.ค. 02, 2011 08:56

[quote="mSkyline"][quote="numkala"][quote="mSkyline"]ตามไปเอา โอเช บราวน์กลับมาเหรอครับ[/quote]

อันนี้ภาค 2011 ครับ 2012 ยังไม่ได้โหลดมาเล่นครับ[/quote]

อ้อเหรอครับ ภาคเก่า ตอนขายบราวน์กับโอเชไป ช่วงแรกๆทำใจไม่ได้เหมือนกัน
มันหงุดหงิดยังไงไม่รุ้ ยิ่ง เงาะทั้งสองตัวเจ็บบ่อยอีก ปวดหัว
เลยต้องดัน de laet กับ fryer มาพลางๆ หุหุ

ภาคเก่า ถั่วไม่ค่อยแจ่ม หุหุ ภาคใหม่ ยิงระเบิดเลย

แตกภาคไหนๆ ดัน อีแวนส์ กิ๊บ ยังไงก็ขึ้นครับ ยิงแถวสอง มันฉิบ[/quote]

เห็นด้วยครับ ถั่วมักเล่นตัวจริง ไม่ค่อยเวอร์คผมลองส่องสำรองบ่อยมันก็ยิงได้ทีละนัด หลังๆมาให้ลองเล่นตัวจริง เหลือเชื่อจริงๆ มันสากได้ขนาดนั้นยิงไม่ได้เลยซักเม็ด onion76
m_ono

ย้อนกลับไปยัง CM & FM