Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ใครมีวิธี EDITนักแตะบ้างครับ

วินนิ่ง อีเลฟเว่น

ใครมีวิธี EDITนักแตะบ้างครับ

โพสต์โดย THEGUNNER » จันทร์ ก.ย. 22, 2008 17:15

คือไปซื้อแผ่น PS2มาแต่อับตัวไม่ครบซักทีตัวเยาวชนที่เล่นชุดใหญ่หลายตัวไม่มีทีมน้องใหม่ก็ยังไม่มีมันยังไงกันแน่นี่ว่าจะทำเองแล้วหรือว่าเปลี่ยนไปเล่นแผ่น FIFAดีมั๊ยเห็นหลายคนบอกว่าผู้เล่นครบสนามสมจริง :( :( :( :( :( :( :( :( :(
THEGUNNER
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย THEGUNNER » จันทร์ ก.ย. 22, 2008 17:18

ถ้ามีที่เวฟที่สั่งซื้อทางอินเตอร์เน็ตได้ก็ดีคับจะได้แผ่นเจ็งๆหน่อย
THEGUNNER
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย PaRaZitE » พฤหัสฯ. ต.ค. 02, 2008 23:24

ยังไม่ชินกับแผ่นวินนิ่ง ที่อัพเดทของไทยอีกเหรอครับ 55+

คือแผ่นวินนิ่ง PS2 ปัจจุบัน ผมคิดว่าเค้าอัพกันช้ามากอะครับ

หรือถ้าจะอัพมันก็จะปล่อยออกมาทีละนิดๆ เติมทีละตัว อัพตัวนี้ ลืมเอาตัวนั้นออก

เพราะแผ่นลิขสิทธิ์แต่ละภาคจริงๆ ที่ Konami ทำเค้าจะทำแค่ครั้งเดียวตอนแรกเลยแล้วให้เรามาอัพกันเองทีหลัง

ด้วยเหตุผลของลิขสิทธิ์ ไม่รู้ทำไมแกไม่ซื้อลิขสิทธิ์ทีมพรีเมียร์ทุกทีมไปเลย (น่าจะแพงอยู่)

ผมแนะนำอย่างนี้ครับ

ให้รอไปถึงประมาณเดือน กพ. นู่นแหละครับทีมน้องใหม่น่าจะมาแล้ว

ถ้าอยากได้ พวกทีมน้องใหม่ก็ไปถามให้แน่ครับ ว่ามันมีครบหรือยังถ้าไม่มีผมเอามาเขวี้ยงหน้าพี่ได้มั้ย (^^)

เอาให้แน่ครับ จะไปหวังแบบอัพตัวครบตรงเป๊ะคงจะหายากอะครับ

แต่ที่พอจะหวังได้ก็ ชุดแข่ง ตรง แล้วก็มีทีมน้องใหม่ นี่แหละ

เรื่องตัวนักเตะ ก็ให้อัพเอาในโหมด

Edit Player แล้วก็ไปที่ Register Player อะครับ

น่าจะเคยทำนะ :lol:
รูปภาพ
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด ~*
http://www.facebook.com/shuprz
ภาพประจำตัวสมาชิก
PaRaZitE
สต๊าฟโค้ช
สต๊าฟโค้ช

ย้อนกลับไปยัง Winning Eleven