Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ถามหา การอับเดล patch option WE 10

วินนิ่ง อีเลฟเว่น

ถามหา การอับเดล patch option WE 10

โพสต์โดย tongboycom » พฤหัสฯ. ส.ค. 26, 2010 10:39

ใครพอจะมีแหล่ง หรือว่าเว็บให้โหลด option file
หรือว่าเว็บโหลด option แล้วเอาไปลง memory บ้างครับ

พอดีว่าเล่นแต่ WE อยู่แล้วอยากจะอับเดลการย้ายทีมครับ

ปล. หรือว่าใครมีแหล่งให้โหลดแบบทั้งแผ่น รบกวนบอกด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า
๐ ตัวเหงา ๐
tongboycom
ผู้เล่นสำรอง

โพสต์โดย PaRaZitE » จันทร์ ส.ค. 30, 2010 00:32

ของ เครื่องอะไรอะครับ ถ้าเป็น PC แนะนำให้เปลี่ยนไปเล่น

PES 10 แล้วตามหาแพทช์ PESEDIT 4.0 ที่ www.winning.in.th

แต่ถ้าของ PS2 รอแผ่นออกละกันจ้ะ :oops:
รูปภาพ
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด ~*
http://www.facebook.com/shuprz
ภาพประจำตัวสมาชิก
PaRaZitE
สต๊าฟโค้ช
สต๊าฟโค้ช

โพสต์โดย tongboycom » พฤหัสฯ. ก.ย. 30, 2010 10:28

PaRaZitE เขียน:ของ เครื่องอะไรอะครับ ถ้าเป็น PC แนะนำให้เปลี่ยนไปเล่น

PES 10 แล้วตามหาแพทช์ PESEDIT 4.0 ที่ www.winning.in.th

แต่ถ้าของ PS2 รอแผ่นออกละกันจ้ะ :oops:

เป็นของ PS2 น่ะครับ
ไปซื้อแผ่นแล้วโดนหลอกประจำเลย 5555
คนขายบอกว่า นี่แ่ผ่นใหม่ล่าสุดเลย เปลี่ยนปกซะใหม่เอี่ยม
พอเอากลับมาเล่นที่บ้าน กลายเป้นว่าเก่ากว่าเดิมอีก
๐ ตัวเหงา ๐
tongboycom

โพสต์โดย PaRaZitE » เสาร์ ต.ค. 02, 2010 01:15

tongboycom เขียน:
PaRaZitE เขียน:ของ เครื่องอะไรอะครับ ถ้าเป็น PC แนะนำให้เปลี่ยนไปเล่น

เป็นของ PS2 น่ะครับ
ไปซื้อแผ่นแล้วโดนหลอกประจำเลย 5555
คนขายบอกว่า นี่แ่ผ่นใหม่ล่าสุดเลย เปลี่ยนปกซะใหม่เอี่ยม
พอเอากลับมาเล่นที่บ้าน กลายเป้นว่าเก่ากว่าเดิมอีก

ง่า :(

ของ PS2 แนะนำให้อัพเดทเองที่บ้านดีกว่านะครับถ้าจะเอาแค่การย้ายทีม
เข้าไปที่ Register Player อะครับ เปิดหาข้อมูลการย้ายทีมจากในเน็ตนี่แหละ
:wink:
รูปภาพ
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด ~*
http://www.facebook.com/shuprz
ภาพประจำตัวสมาชิก
PaRaZitE
สต๊าฟโค้ช
สต๊าฟโค้ช

ย้อนกลับไปยัง Winning Eleven