Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ถามเรื่องวินนิ่งครับ เรื่องเพลงในเกม

วินนิ่ง อีเลฟเว่น

ถามเรื่องวินนิ่งครับ เรื่องเพลงในเกม

โพสต์โดย pavismanutd » พฤหัสฯ. พ.ย. 10, 2011 13:33

ไม่รู้ว่าแผ่นเสียหรือเปล่า เพราะว่าในเกมที่เราเล่นอยู่ (หมายถึงว่า พอเราจัดตัวผู้เ่ล่นเสร็จแล้ว และอยู่ในแมตช์การแข่งขัน) โดยปกติจะมีเสียงเชียร์ หรือเสียงเฮๆธรรมดา แต่ของผม มีเพลงระหว่างอยู่ในแมตช์ด้วยครับ ทำลายสมาธิมากเลยครับ และก็ไม่ได้อารมณ์เล่นเลย ผู้รู้บอกหน่อยครับ ต้องทำอย่างไร (ของผมเป็น Winning Eleven Pre season 10 นะครับ) onion77
pavismanutd
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง Winning Eleven