Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

Xp ตัวสีแดง หน้าชื่อนักเตะ หมายความว่าอย่างไรคับ...

Championship Manager, Football Manager

Xp ตัวสีแดง หน้าชื่อนักเตะ หมายความว่าอย่างไรคับ...

โพสต์โดย Auu » จันทร์ พ.ค. 17, 2010 14:17

ไครู้บ้างว่า Xp หน้าชื่อนักเตะคือ อาราย มีวิทีเเก้ยังไงบอกทีคับ
Auu
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย i_hate_gooner » จันทร์ พ.ค. 17, 2010 14:42

XP หรือว่า WP ครับ

ถ้า WP แปลว่า นักเตะคนนั้นยังไม่ได้รับ ใบอนุญาตให้มาเล่นในอังกฤษ วิธีแก้คือปล่อยให้ทีมในเบลเยี่ยมเอาไปใช้ครับ เล่นman u รึเปล่า ถ้าใช่ก็ ทีม อันเวิป ครับ

แต่ถ้า XP ผมไม่รู้นะ
รูปภาพ
i_hate_gooner
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย Redarmy_Yoona » จันทร์ พ.ค. 17, 2010 14:46

ตามเรปบนครับ

ปล่อยให้ทีมในเบลเยี่ยมยืมตัว
So Cute :)
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Redarmy_Yoona
สต๊าฟโค้ช
สต๊าฟโค้ช

โพสต์โดย akillis » จันทร์ พ.ค. 17, 2010 15:01

ส่วนใหญ่พวกนักเตะที่ยังไม่ได้รับใบอนุญาติ ก็ยังส่งลงเล่นไม่ได้จนกว่าจะถึงเกณฑ์ที่สมาคมตั้งไว้ การติดทีมชาติก็สำคัญ ถ้าไปสอยพวกที่ยังไม่ติดทีมชาติเลยมาล่ะก็ มีปัญหาเรื่องใบ wp (เวิร์คเพอมิต)แน่นอน
ผมเคยซื้อพวกทีม ในญี่ปุ่น กะเอามาช่วยโปรโมตในเอเชีย แต่ไม่ได้ส่งลงเล่นบ่อยนักทำให้ปีถัดมา โดนถอนใบwpไปเลย ต้องส่งลงทีมสำรองอย่างเดียวปล่อยให้ยืมก็ไม่มีใครสน สุดท้ายก็ต้องยกเลิกสัญญาไป
***ทางที่ดีควรดูรายงานที่สตาฟท์ส่งให้ตอนscoutนักเตะคนนั้น ถ้ามีแนวโน้มว่าขอเวิร์คเพอมิตไม่ผ่าน แมวมองเราจะรายงานกลับมา
รับออกแบบอาร์ตเวิร์ค/ หนังสือการ์ตูน/ Animation2D
email : un_akillis@hotmail.com
รูปภาพ
akillis
สุดยอดระดับโลก

โพสต์โดย Auu » จันทร์ พ.ค. 17, 2010 15:16

อ่อๆๆ ใช่คับ wp โทดทีคับจำผิด..
อ่อผมเล่น Charton น่ะคับ
ต้องรอจนกว่าจะมี ทีมมายืมตัวหรอคับ...
ไม่มีวิธีอื่นเลยหรอ..
ช่วยหน่อยนะคับ..
แท้งกิ้ววว..
Auu
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

วิธีเเก้ปัญหา WP มีแบบไหนบ้างคับ...ช่วยหน่อยคับ

โพสต์โดย Auu » จันทร์ พ.ค. 17, 2010 15:29

ใช่คับ wp โทดทีคับจำผิด..
อ่อผมเล่น Charton น่ะคับ
ต้องรอจนกว่าจะมี ทีมมายืมตัวหรอคับ...
ไม่มีวิธีอื่นเลยหรอ..
ช่วยหน่อยนะคับ..
แท้งกิ้ววว..
Auu
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย akillis » จันทร์ พ.ค. 17, 2010 15:40

ลองส่งนักเตะคนนั้น แบบ offer to club แบบ loan อาจจะเลือกจ่ายค่าเหนื่อยแบบ50% เผื่อให้ง่ายที่ทีมอื่นจะสนใจ
มันมีทางเลือกไม่มากนักเพราะเราจะส่งลงเล่นก็ไม่ได้ จะปล่อยให้เล่นอยู่ทีมสำรองก็ไม่ได้ผลอะไรมาก
ต้องส่งให้ทีมอื่นยืมเท่านั้น เพื่อจะได้มีสิทธิ์ติดทีมชาติบ่อยๆ ถ้าให้ดีน่าจะส่งให้ทีมที่ระดับไม่สูงนักและค่าพลังของนักเตะเราสูงกว่าในทีมนั้นเพื่อจะได้เป็นตัวจริงง่ายขึ้น
รับออกแบบอาร์ตเวิร์ค/ หนังสือการ์ตูน/ Animation2D
email : un_akillis@hotmail.com
รูปภาพ
akillis

โพสต์โดย haruza » จันทร์ พ.ค. 17, 2010 15:53

akillis เขียน:ลองส่งนักเตะคนนั้น แบบ offer to club แบบ loan อาจจะเลือกจ่ายค่าเหนื่อยแบบ50% เผื่อให้ง่ายที่ทีมอื่นจะสนใจ
มันมีทางเลือกไม่มากนักเพราะเราจะส่งลงเล่นก็ไม่ได้ จะปล่อยให้เล่นอยู่ทีมสำรองก็ไม่ได้ผลอะไรมาก
ต้องส่งให้ทีมอื่นยืมเท่านั้น เพื่อจะได้มีสิทธิ์ติดทีมชาติบ่อยๆ ถ้าให้ดีน่าจะส่งให้ทีมที่ระดับไม่สูงนักและค่าพลังของนักเตะเราสูงกว่าในทีมนั้นเพื่อจะได้เป็นตัวจริงง่ายขึ้น

+1 :wink:
รูปภาพ

รูปภาพ
haruza
ผู้เล่นสำรอง
ผู้เล่นสำรอง

โพสต์โดย Inwsatan » จันทร์ ก.ค. 05, 2010 11:39

ทำแบบข้างบนเลย
Inwsatan
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย obelisgod » อังคาร ก.ค. 20, 2010 14:14

ตามเรปบนเลย
obelisgod
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง CM & FM