Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ยิงๆๆ ยิงๆๆๆๆ Conner Hot !!!!

Championship Manager, Football Manager

ยิงๆๆ ยิงๆๆๆๆ Conner Hot !!!!

โพสต์โดย arkiku » อังคาร ก.ย. 14, 2010 04:48

วันนี้ ผมขอนำเสนอ การยิงประตู จากลูกเตะมุม

1. ปรับแผนการเล่นของทีมคือ ให้ลูกเตะมุม ปรับให้เป็น ในกรอบเขตโทษ
2. ปรับแผนการเล่นของนักเตะคือ ลูกเตะมุม ในช่อง Attack ปรับให้เป็น นอกกรอบเขตโทษ ข้อนี้ให้ปรับนักเตะแค่คนเดียวพอครับ เดียวมันมาแย้งกัน

นักเตะที่ผม แนะนำ คือ Sami Khedira

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ผมหานักเตะยิง จากลูกเตะมุมแบบนี้ซะนาน ได้ตัวนี้มา อย่างเมพ

ปล. สูตรนี้บางคนคงรู้ ให้มีนักเตะ ยิงดีๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ

อยากให้ลองดู ช่วยให้เราประสบความสำเร็จได้ง่ายๆ
---------------BB---------------
รูปภาพ
arkiku
ผู้เล่นสำรอง

โพสต์โดย haymafia » อังคาร ก.ย. 14, 2010 05:02

สอนผมเล่นหน่อยดิ

อยากเล่นมานานเเล้ว

ไม่ค่อยว่างเลย

ช่วงนี้ไม่มีไรทำ

เเล้วหาPatchไทยจากไหนเหรอครับ

ถ้ามีลิ้งดาวโหลด เทคนิคการเล่นก็เเบ่งๆกันมั่งนะ
There's Only One David Beckham

รูปภาพ
haymafia
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย arkiku » อังคาร ก.ย. 14, 2010 15:16

http://www.mediafire.com/?2e8qdvwiqdxofa1

ตัวภาษาไทยครับ
---------------BB---------------
รูปภาพ
arkiku

ย้อนกลับไปยัง CM & FM