Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ขอคลิปอลองโซ่ที่ยิงสวยๆเมื่อคืนหน่อยครับ

(เฉพาะคลิปกีฬา) โพสต์ลิ้งค์ ดาวน์โหลด วีดีโอ คลิป ไฮไลต์ การทำประตู

ขอคลิปอลองโซ่ที่ยิงสวยๆเมื่อคืนหน่อยครับ

โพสต์โดย airza » อาทิตย์ ม.ค. 08, 2006 12:22

ที่ยิงไกลลูกนึงและอีกลูกยิงครึ่งสนามอะ พอดีผมไม่ได้ดู ใครมีก้อช่วยโพสหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ขายเสื้อบอลเกรดเอ >> http://www.facebook.com/pages/TripleA-K ... 0050590685
ภาพประจำตัวสมาชิก
airza
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย A_kin_A » อาทิตย์ ม.ค. 08, 2006 13:30

กะว่าจะตั้งเป็นกระทู้ใหม่สักหน่อย
พอดีมีคนมาถามหาพอดีเลยแฮะ :)

ใครได้ดูเมื่อคืนจะรู้ว่ามันมาก ๆ
มีลูกสวยๆอยู่หลายลูกคับ ซึ่งน่าจะถูกบันทึกไว้ว่าเป็นลูกในระวัติศาสตร์เลยทีเดียว

( ตอนแรกที่ลูตันนำแอบเชียร์ให้ชนะด้วยซ้ำ แต่พอเจอหงส์ยิงแต่ล่ะลูกนี่
สงสารโกล์ลูตันจิงๆ :cry:

- ลูกยิงไกลครึ่งสนาม - alonso

http://s10.yousendit.com/d.aspx?id=2C0D ... 8EJ6S9E60X

- ลูกยิงใบไม้ร่วง - alonso

http://s10.yousendit.com/d.aspx?id=3VSX ... UTUWT4E975

- แถมด้วยลูกเจอราดคับ

http://www.sendspace.com/file/6g3u0w

**************** ประกาศหน่อยน่ะค้าบ *********************

วันนี้ เวลาโดยประมาณ 3 ทุ่ม หรืออาจเร็วกว่านี้ถ้าผมกลับมาเร็ว( ยังไงคงรีบกลับมาดูแมนยูแข่ง )
จะโพสต์ คลิป มหากาพย์โรนัลดิญโญ่ ที่ผมไป บิท มาได้ได้สักเดือนแล้ว ก่อนบอลแข่ง

ขนาด เกือบ 200 Mb !!! แฟนๆ เหยิน พลาดไม่ได้จิงๆ คับ เพราะคงไม่อัพเป็นครั้งที่ 2 อีกแล้ว
เนื่องจากไฟล์ใหญ่เกิน อัพบ่อยๆ คง ตาย ใครอยากได้เข้ามาเร็วๆ ก่อนลิงก์ตายก้อดีคับ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย A_kin_A เมื่อ อาทิตย์ ม.ค. 08, 2006 13:59, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
A_kin_A
ผู้เล่นชุดใหญ่

200 M พระเจ้า

โพสต์โดย Giggskok » อาทิตย์ ม.ค. 08, 2006 13:48

สุดยอด

คงโหดลทั้งคืนแน่เลย

ว่าแต่อัพในไหนอะ

คุณ A_kin_A
รัก Giggs คุงและจาเชียร์แมนฯยูตลอดไป

รูปภาพ
รูปภาพ
Giggskok

Re: 200 M พระเจ้า

โพสต์โดย A_kin_A » อาทิตย์ ม.ค. 08, 2006 14:06

Giggskok เขียน:สุดยอด

คุณ A_kin_A

ในบอร์ดนี้แหละคับ ส่วนในโฮสต์ส่วนตัวคงต้องไปทำอะไรสักอย่างกับมันก่อนอัพ( อาจจะตัดบางส่วน ไม่ก้อลดไฟล์ลง)

ส่วนเรื่องขนาดนี้ไม่ต้องกลัวคับ เพราะผม แบ่งไฟล์ ออกเป็น 4 ส่วนไฟล์ละประมาณ 40 Mb จะได้แยกๆกันโหลดได้

ไม่งั้นโหลดแบบเต็มๆ เดี๋ยวเกิดเออเร่อตอนใกล้เสร็จ นี่เศร้าแน่คับ ( เคยเป็น :cry: )
A_kin_A

Re: 200 M พระเจ้า

โพสต์โดย Giggskok » อาทิตย์ ม.ค. 08, 2006 14:11

A_kin_A เขียน:
Giggskok เขียน:สุดยอด

คุณ A_kin_A

ในบอร์ดนี้แหละคับ ส่วนในโฮสต์ส่วนตัวคงต้องไปทำอะไรสักอย่างกับมันก่อนอัพ( อาจจะตัดบางส่วน ไม่ก้อลดไฟล์ลง)

ส่วนเรื่องขนาดนี้ไม่ต้องกลัวคับ เพราะผม แบ่งไฟล์ ออกเป็น 4 ส่วนไฟล์ละประมาณ 40 Mb จะได้แยกๆกันโหลดได้

ไม่งั้นโหลดแบบเต็มๆ เดี๋ยวเกิดเออเร่อตอนใกล้เสร็จ นี่เศร้าแน่คับ ( เคยเป็น :cry: )

เอาที่ yousendi นะครับ

โหลดเร็วดีอะ

เว็ปคุณนี่โหลดนานมาก

ว่าแต่ผมไม่อยากเอามาต่อเองอะ

ต่อไมเป็น
รัก Giggs คุงและจาเชียร์แมนฯยูตลอดไป

รูปภาพ
รูปภาพ
Giggskok

โพสต์โดย Reds_SaMuRai » อาทิตย์ ม.ค. 08, 2006 15:33

เดี่ยวจะรอมาโหลด น่ะครับ 200 MB พระเจ้า โหลดกัน ตาแหก แน่ๆ 555+

งุงิ
[Reds_RooNey]
RAFC 4
Position : DMC
รูปภาพ
Reds_SaMuRai

โพสต์โดย Ro_nal_do » อาทิตย์ ม.ค. 08, 2006 23:39

อันไหนที่มันๆ สุด คัดมา หรือบอกรายละเอียดด้วยนะครับ ยิ่งดี
เพราะคอมผมมันจุได้แค่ 250 MB(ถ้าจำไม่ผิด) เอง เหอๆ ถ้าเอามาทั้งหมด 200 เอมบี ผมคงไม่ต้องเป็นอันทำไรแน่เลยครับ ช่วงนี้ยิ่งเรียนหนักอยู่ด้วย เด๋ว ก้อสอบปลายเทอม อีก

คิดแล้วเหนื่อย จิงจิ้งงง.....
-*- ความรู้เปรียบเสมือนชุดชั้นใน ควรใส่ไม่ควรโช -*-
ภาพประจำตัวสมาชิก
Ro_nal_do
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง วีดีโอ ไฮไลท์