Home

บอกวิธีดูบอลผ่านเน็ตหน่อยคับ

ดูบอล ผ่านเน็ต ช่องถ่ายทอดสด ทีวี วิทยุ เคเบิล ดาวเทียม ดูรายการ ย้อนหลัง

บอกวิธีดูบอลผ่านเน็ตหน่อยคับ

โพสต์โดย Maisamui » อังคาร ส.ค. 25, 2009 00:38

ดูบอลผ่านเน็ตครั้งแรกคับ ช่วยบอกวิธีดูหน่อยคับ ต้องโหลดโปรแกรมอะไรบ้าง ใช้เน็ต tot 3m ดูได้ปะคับ ขอบคุนล่วงหน้าคับ
Maisamui
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย คริสเตียโน่ เพียวนัลโด้ » อังคาร ส.ค. 25, 2009 01:11

ก่อนอื่นหาโปรแกรมครับผม

เช่น PPstream

PPlive

Sopcast << ขอแนะนำโปรแกรมนี้

TvKoo

Tv Ants

Pcast

Mysee

TVU

หาโปรแกรมพวกนี้ได้จาก Google ครับ

หลังจากนั้น หาลิ้งช่องสัญญาณที่จะดูครับ สังเกตุเวลาเลือก ลิ้งมันจะบอกเลยว่า ลิ้งนี้ใช้โปรแกรมอะไรเปิด

ส่วนลิ้งช่องสัญญาณสามารถหาได้จากเว็ป ในหมวดดูบอล ผ่านเน็ต ครับซึ่งจะมีคนมาโพสลิ้งให้เป็นประจำ
คริสเตียโน่ เพียวนัลโด้
สต๊าฟโค้ช
สต๊าฟโค้ช

ย้อนกลับไปยัง Live