Home

อยากทราบเรื่องเสื้อ วอรม์ สีแดง ของผีแดง

(เฉพาะสินค้ากีฬา) ประกาศ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน สินค้ามือหนึ่ง มือสอง

อยากทราบเรื่องเสื้อ วอรม์ สีแดง ของผีแดง

โพสต์โดย toey_rafael_10 » พฤหัสฯ. พ.ย. 06, 2008 02:10

ว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ ที่นักแตะใส่ก่อนลงเล่นอ่ะครับ เพราะที่ไปดูมาล่าสุด เนื้อผ้าจะเป็นแบบคล้ายๆๆ เสื้อกันฝนอ่ะครับ แต่ผมอยากได้เสื้อตัวล๊อดที่แล้ว ใครพอทราบบ้างครับ ว่าตามซื้อได้ที่ไหนครับ เพราะที่เมกะสโตร์มีแต่รุ่นใหม่หมดแล้วครับ ...........รุ่นที่ผมต้องการคือ รุ่นก่อนหน้าล๊อดใหม่ครับ ใครทราบบอกทีครับ
Red is My Colur
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
toey_rafael_10
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย saemakute » พฤหัสฯ. พ.ย. 06, 2008 02:33

วันนี้ไปดูที่เมกะสโตร์ที่ฟิวเจอร์มา

มีแต่แบบใหม่อ่า
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
saemakute
สุดยอดระดับโลก
สุดยอดระดับโลก

ย้อนกลับไปยัง ซื้อขาย