Home

เอามาโชว์หน่อยคนไทยใส่ PAN

พูดคุยสนทนาเกี่ยวกับรองเท้าฟุตบอล, ฟุตซอล ข้อมูลรองเท้าฟุตบอล, ฟุตซอล ...

เอามาโชว์หน่อยคนไทยใส่ PAN

โพสต์โดย anty » พฤหัสฯ. ส.ค. 06, 2009 11:44

เอามาโชว์หน่อยคนไทยใส่ PAN สีสรรค์สุดยอดไปเลย หนังแท้ด้วยตอนแรกว่าจะซื้อรุ่น นาโน สีชมพูละ แต่ดันเป็นหนังเทียม และเทียบราคากับตัวนี้ไม่คุ้ม เท่าตัวนี้เรื่อง
ความทนของหนังแท้ กับเทียม เลยตัดสินใจเอาตัวนี้แทน แหล่มจริงๆ ***ถ่ายจากกล้อง Nokia 5800 xp นะครับ auto***

รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
แฟนผีอยากเอาไปใช้ได้เลยครับ
anty
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย Godofcaos » พฤหัสฯ. ส.ค. 06, 2009 12:58

เล่นฟุตซอลหรอ...............

ผมก็ไส่สตั๊ด Pan ช่วงแรกใส่.....เหมือนยังปรับตัวไม่ได้ ยิงไม่แม่นเลย แต่ส่ง เปิดเนี่ย ขั้นเทพ

แต่พอผ่านไป 3 สัปดาห์....โอ้ว...ตาข่ายกระจุยยยย..สุด ๆๆๆ พริ้ว มาก สัมพัสบอลอย่างเบอร์บาตอฟ
Add face ผมด้วยนะ พลพรรคผีแดงทั้งหลาย..John Coner

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Godofcaos

facebook: https://www.facebook.com/johnconer07

โพสต์โดย anty » พฤหัสฯ. ส.ค. 06, 2009 14:55

Godofcaos เขียน:เล่นฟุตซอลหรอ...............

ผมก็ไส่สตั๊ด Pan ช่วงแรกใส่.....เหมือนยังปรับตัวไม่ได้ ยิงไม่แม่นเลย แต่ส่ง เปิดเนี่ย ขั้นเทพ

แต่พอผ่านไป 3 สัปดาห์....โอ้ว...ตาข่ายกระจุยยยย..สุด ๆๆๆ พริ้ว มาก สัมพัสบอลอย่างเบอร์บาตอฟ

ผมเล่นได้ทั้ง 2 แบบ คือสนามใหญ่ และฟุตซอลครับ แต่ที่ถนัดและเล่นประจำก็ฟุตซอลครับ ส่วนอาวุธคู่กายก็ต้อง PAN สถานเดียวเลยครับเพราะเหมาะกับเท้าของคนไทย มากที่สุด (เท่าที่ผมลองมาหลายแบรนด์ แล้วนะครับ ยิงของที่มีเครื่องหมาย ถูกต้อง นี่ผมใส่ไม่ได้จริงๆ ขาพลิกตลอดเลย) ส่วนตัวนะครับ
รูปภาพ
แฟนผีอยากเอาไปใช้ได้เลยครับ
anty

โพสต์โดย ryan_off » พฤหัสฯ. ส.ค. 06, 2009 18:09

จ้อง Bravo 3 ว่าจะไปถอยอยู่ เห่อๆ
รูปภาพ
รูปภาพ
ryan_off

โพสต์โดย warut16601 » พฤหัสฯ. ส.ค. 06, 2009 21:14

ของผมใส่ diadora อยู่ครับ ใช้มา ปีกว่าๆแล้ว

กำลังจะเล็งคู่ใหม่อยู่ เลย

Pan คู่นี่ ราคาเท่าไหร่ ครับ

เห็นแล้วอยากได้ อิอิ
-- ♣ United Never Die ♣ --
ภาพประจำตัวสมาชิก
warut16601
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

ย้อนกลับไปยัง รองเท้าฟุตบอล