Home

single ใน warcraft

พูดคุยเกี่ยวกับเรื่องเกมส์ สำหรับคอเกมส์โดยเฉพาะ

single ใน warcraft

โพสต์โดย cantona7 » จันทร์ ก.ค. 31, 2006 17:47

ผมเพิ่งหัดเล่นหนะครับเลือก single แล้วเราจะเลือกเผ่าไม่ได้เหรอครับ เป็นได้แต่มนุษย์อ่ะ แล้ว ด่าน 6 ก็ไม่ผ่านช่วยแนะนำทีครับที่มันจะมีตัวปีศาจไปทำลายบ้านแล้วเสกให้เป็นพวกมันถ้ามันเสกได้ถึง 100 ตัวมันก็ชนะอ่ะ ไม่รู้จะผ่านยังไง ช่วยแนะนำทีครับ
ขอคารวะหนึ่งจอก....กัปตันคีโน่
cantona7
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย Sam Saz » จันทร์ ก.ค. 31, 2006 17:53

666+++
ผิดหน้าแว้วคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
sazzzzzzzzzzzzzzz กระหายในชัยชนะ กระทำสิ่งที่ควร กระฮึ่มด้วยเพลงเตะชั้นอ๋อง ทะลวงตะข่ายมาเป็นกรอบเป็นกำ ตะโกนดังๆๆๆๆ ว่าแมน ยู
--------------------------------------------------
ภาพประจำตัวสมาชิก
Sam Saz
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย FiveR » เสาร์ ส.ค. 19, 2006 09:52

มีเผ่าอื่นด้วยคับ แต่ต้องclearของเผ่ามนุษย์ก่อน

ด่าน 6 เราจะต้องทำลายบ้านแล้วฆ่ามนุษย์ให้มากกว่ามัน (กดปุ่ม A บนkeyboardแล้วคลิกที่บ้าน)

เล่นยากอ่ะ เพราะมันฆ่าทีเป็นกลุ่ม :cry: ผมผ่านด่านนี้กับสูตรอ่ะ :evil:
FiveR
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง Games