Home

มาคุมทีมกันนะคับใน100community

Fantasy Premier League, Uefa Champions League, etc.

มาคุมทีมกันนะคับใน100community

โพสต์โดย manulow » พฤหัสฯ. ส.ค. 05, 2010 21:24

ตามลิงค์นี้เลยคับ

http://www.100community.com/100ff/index10.php

ต้องอายุ 18 ปีถึงเล่นได้ แต่โกหกเอาก้อได้
เราจัดทีมของเราเอง
จะมีเงินทุนมาให้
เราก็จัดทีมตามงบที่มี
เลือกนักเตะในลีกอังกฤษ
สะสมคะแนน
สามารถเลือกกับตันได้
ถ้ากับตันยิงเข้าคะแนนจะคูน2
เวลาเลือกนักเตะพยายามดูฟอร์มของเค้าด้วย
เพราะเกมนี้จะอิงความจริงทุกอย่าง ถ้านักเตะเจ็บ ในเว็บก้อเจ็บด้วย
สามารถเลือกย้ายนักเตะได้อย่างเสรีก่อนเปิดฤดูกาล
เมื่อเปิดฤดูกาลแล้ว จะไม่สามารถย้ายนักเตะอย่างเสรีได้
เมื่อครบ1เดือนสามารถย้ายนักเตะได้
แต่ไม่ได้ย้ายอย่างเสรี ต้องซื้อเอานะคับ
มาเล่นกันเลยนะคับ
มีอะไร PM มาบอกนะคับ

อย่าลืมข้อนี้สมัครแล้วเข้ามินิลีกของผมด้วย

ชื่อลีก England Premier league
รหัส 123456789

มากันเยอะๆนะคับ
รูปภาพ
manulow
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย pAndA United FC » พฤหัสฯ. ส.ค. 05, 2010 21:41

ผมเล่นแล้วไม่มันเลย
ไม่ได้ขัดคอนะครับ มันอัพเดทช้าด้วย
ถ้าเปลี่ยนตัวไปสี่ตัวแล้วต้องรออีกเดือนนึง
เลยเล่นของพรีเมียร์ เปลี่ยนได้ตามใจชอบ ยอมให้หักแต้ม เปลี่ยนแผนได้ตลอด ทุกสัปดาห์
เจ้าของใหม่ กับ นโยบายสร้างทีม
ด้านการเงิน สร้างหนี้สิน
ด้านนักเตะ สร้างดาวรุ่งมุ่งแชมเปี้ยนชิพ
ด้านแฟนบอล สร้างเกรียนเป็ด
ด้านสนาม ลดขนาดฟาร์มให้เป็นแค่เล้าเป็ด
ด้าน ผจก เอาตาโปน ถลน กว่าเดิม
pAndA United FC
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย manuclub007 » พฤหัสฯ. ส.ค. 26, 2010 11:00

มันต้องคนเคยเล่นแล้วเท่านั้น ถึงจะรู้ว่าความมันส์ และสนุก ที่ต้องลุ้นนักเตะของทีมที่ตัวเองเลือกนั้นจะเล่นดีขนาดไหน และทำประตูได้หรือเปล่า อีกอย่างนะครับ พี่ๆๆ ที่เป็นดีเจ คลื่น 96 และ 99 เค้าก็เล่นกันเยอะ และมันเป็นเกมระดับอินเตอร์นะครับ เพราะเป็นของค่าย 100 pipers ครับ แจกรางวัลกันจริงๆๆ ด้วย แต่ฤดูกาลนี้หินมากๆๆ ยังงัยแล้วผมจะส่งทีมเข้าไปแจมด้วยนะครับ
Glory Glory Glory !!! Man Utd.
ภาพประจำตัวสมาชิก
manuclub007
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย wordlife » อังคาร ส.ค. 31, 2010 10:46

ผมว่าก็สนุกดี...แต่ปีนี้มันมีเรื่องของ predictor ด้วยนะ..

...ทายผลอย่างเดียว ไม่ต้องคิดมาก แพ้ ชนะ เสมอ...

ใช้เวลาไม่เยอะนะครับ...ลองเล่นกันดูละกันครับ...
wordlife
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: มาคุมทีมกันนะคับใน100community

โพสต์โดย Mustache » อังคาร ก.ย. 18, 2012 13:30

ทำไมเข้าไม่ได้ครับ ผมงงครับ เพิ่งหัดเล่น
Mustache
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง Fantasy League